Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK unawakomoa Watanzania? Jamani uwe na huruma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MPadmire, Dec 20, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Mimi naona sijui kama anawakomoa, maana wananchi waliompigia kura wanalalamika sana.

    Kwanza mwaka 2005 aliwaahidi maisha bora, lakini hawakuyapata.

    Mwaka 2010 wakateleza tena wakampa- hapa ndo JK akawaacha kabisa na kufanya mambo ovyo kabisa. Ufisadi ukawa mchana kweupe.

    Najua watu wengi hawakumpa kura JK, kwa sababu mwaka 2005 - 2010 alichosha watu sana, mfumuko wa bei na kushuka uchumi.

    Sasa hali ni mbaya zaidi, sasa watu wanashangaa je JK anawakomoa Watanzania wote bila kujali kuwa alipewa kura na wachache?
     
  2. K

    Kisoma Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli usemavyo mkuu! mshkaji anatia hasara coz he knows next time he has got nothing to lose! nadhani ndani ya miaka 15 hii ndiyo inflation kali kupata tokea.
    Je tutafika watazamiwa?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Me huwa nawaza sana
    na pia najiulza je wil this eNd?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Yaani ndio unashangaa???
    Kwani ulikua hujui kama jamaa ndivyo alivyo??
    Kwa tunaomjua tushamzoea, tuvumiliane tu mpaka hiyo 2015,
    Ninaamini kwa kichapo tutakachokipata mpaka muda huo, hatutarudia tena kuchagua kwa kuangalia sura
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete si mtu wa kulaumiwa.sote tujilaum kwa kua tumebadilika na kuwa taifa la walalamikaj badala ya kufanya kazi.jiulize ww una mchango gani ktk maendeleo ya nchi yako.hakuna mda wa kunyosheana vidole.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    watanzania tunajikomoa wenyewe kwa kuongea sana instead of working
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bajabiri unafikiri kwa kutumia masaburi.dawa yako ni kamerun aka pm wa uk
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    WaTanzania wanafanya kazi sana napia wanalipa kodi kama inavyotakiwa lakini sasa hawaoni matunda ya kodi wanazolipa na badala yake wanaona viongozi kukwea mapipa na kwenda kutumbua ughaibuni kwa kutumia kodi zao!! Tabia hii ya viongozi ya kutumia vibaya mapato ya serikali na pia kuwalinda wezi kama Jairo ndio inawanya wananchi wajiulize mara mbilimbili kama kweli viongozi wa nchi wanauchungu na hao wanaowaongoza.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jairo ameondolewa kazini kwa amri ya rais.hebu jiulize kwa makini sana.tangu kikwete aingie madarakani,ni viongozi/vigogo/vingunge wangapi wametundikwa anza na huyo jairo,mramba,Daniel yona kina lowasa,karamagi.hebu tuwe fair kdg.mpeni mnyonge haki yake.tusiwe taifa la walalamikaj.pili hakuna taifa linalo survive isolated hapa duniani.rais anaposafiri anatengeneza mahusiano na mataifa mengine pamoja na kutengneza michongo.sasa we unataka rais wa vijijin tu ndg yng?lets be critical sm time.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Awaonee huruma wakati mwaka jana mmemnyima kura akaingia kwa mabavu subirini mengine mengi zaidi ya hayo, mpaka mtakapo msikia mkimbie kama mmemwona simba mwenye njaa tena kali
     
  11. C

    Chief JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Sasa unajuaje aliyelalamika hapa kama hajajiuliza hayo maswali na hafanyi kazi? Yaani hakuna muda wa kunyoosheana vidole, hivyo mtu akivurunda aachwe asepe? I bet wewe ni mojawapo wa hao viongozi wa calibre ya JK, kama sio beneficiary. Sijui inakuwaje mtu unaanza na maswali, na hata kabla ya kuwa na majibu unatoa hitimisho.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    I hate this mother facker country! JK go 2hell .......
     
  13. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kafanya huyu mtu kikawa cha maana kuwatoa hao pple madarakani has not add any value to practical tanzanian life
     
  14. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ndo imekuganda ss na Jk pia kakuganda na hio hell wala haendi pekeake! Dua la kuku............
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    DOWANS, EPA, Nchi haina fedha, ajira zimekatizwa.

    Wananchi wananyang'anywa ardhi, wawekezaji wanapewa. Je Mtanzania atajiajiri wapi afanye kazi??? Mikopo benki ndo utumbo mkubwa kabisa. Vigogo wanamiliki ardhi hekari 2000, 1000, 500, 200 n,k, wananchi wa kawaida hawana ardhi.

    mtoto wa Kigogo kamaliza Chuo tu juzi, ni advocate. kapata wapi mabilioni, kama si wizi. Kutorosha mali asili nje, kusaini mikataba feki wapate 10%. Mtikila anasumbuliwa Bure tu, watanzania tunajua yote. Watanzania wa leo sio wale wa 90s wa kudanganywa na kutishwa.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    2015 hawezi kufika huyo kwani naamini siku zake zinahesabiwa kuwepo hapo magogoni kwani huu uvumilivu una mwisho
     
Loading...