Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Unaunda Bomu Ndani ya Nyumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodrich, May 3, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Siongelei siasa wala Chama cha siasa.

    Naongelea hukumu ya ajabu na ya dhuluma iliyotolewa katika kesi iliyokuwa inamkabili Mh. Makongoro Mahanga.

    Ni lazima tukubali kuwa hukumu ile ya hovyo ilitolewa kwa maelekezo ya wakubwa, siyo hukumu ya kitaaluma hata kidogo.

    Mahakamani yalithibitika mambo mengi ikiwemo Mahanga kukamatwa na masanduku ya kura feki, kutowasilishwa kwa matokeo ya vituo kadhaa, kutozingatiwa utaratibu wa kutangaza matokeo na hata hayo matokeo yaliyokuwepo yalionyesha Mpendazoe ameshinda.

    Ninachotaka kusema ni kuwa, usipoiacha haki ifuate njia yake, basi ni lazima kuna malipo yake.

    JK hatakuwepo, wala hao vigogo wenzake wa CCM, bali watoto wetu watakuta taifa lililojaa dhuluma, wizi, uonevu na ufisadi wa kila namna.

    Tukumbuke hata Somalia haikuwa hivyo zamani.

    CCM inataka kuendelea kuwepo madarakani kwa kutumia dhuluma, mauaji, wizi na kila aina ya hila.

    Hili ni bomu, tena linaundiwa ndani ya nyumba !!!
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuko pamoja Goodrich. Iko siku
     
  3. Optic Density

    Optic Density Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na maumivu. Kweni JK ndiye aliyesoma hukumu?. Mmelizwa na jaji baada ya kuona kahushahidi hakatoshi. Nawashauri mjipange upya kukata rufaa. Hongera waziri mkuu mtarajiwa makongoro kwa ushindi.
     
  4. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    natabiri hatufiki 2015 bila fujo kubwa itayocost maisha mengi ya watu kwa sabab ya upumbavu wa jk
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Itafika siku na saa Watanzania watasema BASI INATOSHA!
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    acha kuongea pumba wewe
     
  7. c

    chachu Senior Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wataalamu wa sheria watupe ufafanuzi! kila kitu kinaenda na taaluma sio kubwabwaja tu bila reference ya kitaaluma:wave:
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Issue ya Segerea ni ndogo sana mkuu, huwezi kuelekeza lawama kwa Rais wa nchi ambaye anakabiliwa na changamoto nyingi za kuhakikisha anawafikisha wananchi wake pahala panapostahili. Hivi Mpendazoe na Tindu Lissu nani ambaye ana influence kubwa kisiasa ambaye kama ni kufanyiwa fitina ingepasa awe Mpenzoe au Lissu. Mpendazoe alikuwa ana ushahidi wa kusikia. Tuache kulalama jamani. Kwa tuamini kuwa Majaji walioamua Kesi ya LISSU na kule Songea pia CHADEMA walikula dili na Majaji? Mimi msomi na akili zangu timamu siwezi kuwa na mawazo mgando kama hayo.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi MODs huwa wana bann watu wa aina gani jamani. Humu JF tunahitaji zaidi facts siyo matusi,kejeli na upeo mdogo wa mawazo kama huu. Tulishaona watabiri wengi sana akina Shehe Yahaya waliokuwa wakitabiri mambo ya hatari , hawapo tena duniani, angalia unajua mtu kama ninyi huwa mnaondolewa mapema sana na sir GOD.
     
  10. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,917
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kwenye masuala ya sheria huwa kuna kurejea kesi zilizopita. Hivi kesi hiyo ikirejea kesi ya Godbless Lema utapata picha gani?
     
  11. n

    nyantella JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Utapata hiyo hiyo iliyopo and nothing else! na itatumika kama hukumu nzuri au mbaya depending on the situation!
     
  12. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unajua ili ukumbuke ni lazima uwe na akili, kwa hiyo hapa huenda la kukumbuka lisifanyike maana inaelekea kuna hilo tatizo la kwanza!

     
  13. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    ajabu ya yote mwanasheria mkuu wa serikali na msimamizi wa uchaguzi wameamuliwa kulipa gharama za uchaguzi. Think twice
     
  14. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sijakusoma vizuri. iweje wao ndo walipe gharama zote. aliyeshindwa kesi analipa nn!
    Mpendazote mchawi basi!
     
  15. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    hiyo damu hapo! MODS wako wapi. kweli bomu litaripuka!!!!
     
Loading...