Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK unapotoa rambirambi kwa kanumba 10,000,000/= je wazee wa EAC utwalipa lini mafao yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lubaga, Apr 9, 2012.

  1. l

    lubaga Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutoa salam za rambi rambi kwa msanii maarufu kanumba sio nongwa lakini swali kama hizo rambi rambi tangu anze kutoa wakati wa utawala wake, je hakijafika kiwango cha kuwalipa wastaafu wa jumuiya ya afrika mashariki kama zingekokotolewa hizo rambi rambi?
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Watanzania kwa wivu!
     
  3. l

    lubaga Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe unagubu ,unawaza jirani sana
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    mpaka tufe!


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  5. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua na wewe unafaidi fedha za mafisadi
     
  6. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani JK ndiye aliyewaajiri wazee wa EAC?

    Hao wazee wanadai toka enzi za Mwinyi akaondoka, akaja Mkapa akaondoka baada ya kuwalipa pesa kiduchu na sasa Jk ambaye bado hajamaliza muda wake. So give him a break...come with something more concrete.
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nyie ndio mkimuona mtu kanunua gari milioni 10 mnalalamika kwa nini asingenunua magunia ya mahindi kapoteza pesa bure.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Kusaidia muhimu.
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Tatizo IQ ya huyo mtu ni ndogo sana:focus:
     
  10. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ni majengo wanayomiliki wenyewe.tena wana uwanja mzuri tu nyuma unaotosha kwa tukio lolote kubwa.hata kanumba angetosha kuagiwa pale km nduguze wangetaka.nataka kukuonesha umiliki halali na ukubwa wa eneo walionao chadema pamoja na kupata ruzuku kiduchu toka serikalini isiyolingana na ccm hata robo.
     
  11. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hivi wale wazee kosa lao nini mpaka sasa hawajalipwa? dhambi gani walitenda mpaka RITZ anawabeza?
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanini asingempa kabla hajafa..

    Huu ujinga sana..wa kuwasaidia wafu badala ya watu wazima lol..

    Siafiki..
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nikiwa kama mtoto wa mzee wa EAC ni lazima serikali ilipe hili deni.nasikia walitumia hizi fedha kwenye vita vya kagera.
     
  14. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    huwa watu wanaomtetea jk ...ukiangalia sana utagundua tatizo fulani....
    ukishakuwa rais unaongoza taasisi ya urais ...unafaanya yote uliyoyakuta mezani au kwenye makabrasha au kwenye records ....yote ,..yaliyopo na yajayo .....ukimaliza muda wako ...anayekupokea anaendelea....ni akili ya kipuuuzi sana eti kusema ...watu wa EAC hakuwaajiri yeye????

    Jambo lingine la kusikitisha ni msiba wA Harun Mahundi ...jk ameshindwa kwenda kumnzika...,polisi wamemzika bila heshima stahili hata said mwema hakuwepo.......kajikosha jana kwenda kuhani msiba wa harun mahundi...sasa tunajiuliza ..aliyetumikia na kujitoa kwa taifa ni Kanumba au Harun Mahundi ..? au kwa ajili harun mahundi sio celebrity kwa saasa.....>>>? where is our priorities as a nation?
     
  15. K

    Kiyoya JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,076
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani ni mila zetu na tudumishe -Misiba na harusi -mambo ya maendeleo ni ya KIZUNGU nyie vip bwana
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    The usual juvenile thinking. Suala la East Africa linahusiana nini na utu wake wa kutoa ubani na kuhani msiba? Hivi ni lazima na wewe uanzishe thread? Unamfurahisha nani? Suala la East Africa lina ubishi wa kisheria ambao uko mahakamani. Hivi toka hawa jamaa waanze kudai fedha hizo miaka ya mwanzoni mwa tisini, serikali za wamu kadhaa zimetumia kiasi gani kwa mambo mbalimbali? Acha kulialia wewe, umekua sasa. Au una mzee wako anayedai na wewe una matarajio ya mirathi nini?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, vipi Slaa, alikwenda kumzika Maundi?
     
  18. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulitaka atoe sh kumi??? uwe unatumia kichwa kufikiri.....huko nyuma hakufai!
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu ina maana Rais katoa rambirambi million kumi? Mmmh ina maana kila msiba kumbe huwa anatoa rambirambi. Ni Rais wetu sote sasa inabidi kila mtanzania akifa awe anatoa Rambirambi kama hiyk vinginevyo itakuwa hatendi haki kwa Raia wake anaowatala.
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kaka unajua mie nilijiuliza hilo la Mahundi, nikaona statement imeandikwa Ikulu pole imempa Said Mwema halafu kaombwa afikishe kwa familia.

    Nikaona Kanumba ndiye kawa kipaumbele. Goes to show you the extent of a this circus. Mahundi hakuwa priority kwa sababu hana PR factor kwa sasa.

    Circuses mpaka misibani!
     
Loading...