Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK umetengeneza historia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurtu, Jan 15, 2011.

  1. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata kama baadhi yetu tutakataa kukubali ukweli ni wazi Jk ni rais wa kwanza katika historia ya nchi hii kuchukiwa na wananchi. Kwa upande mwingine hata yeye anaonekana hawapendi Watanzania. Ni mara yangu ya kwanza kuwasikia Watanzania wakitaka rais wao ajiuzulu.

    JK hata aking'ang'ania ikulu lakini ukweli unabaki pale pale kuwa mfungamano wako na mafisadi kumekuponza. Sikumbuki kama umewahi kutoka tamko lolote linaweza kukuonesha kama rais wa nchi. Umewahi kuwaambia wezi warudishe fedha za EPA. kauli kama hiyo haina hadhi ya kirais. Afadhali ungekaa kimya kuliko kusema kitu kama hicho.

    Tunaomba ujifikirie vyema kama unastahii kuendelea kuwa Ikulu wakati watu wanaataka ujiuzulu.
     
  2. Joyum

    Joyum Senior Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa yake tufanye kama tunisia period ili aondoke mana kaziba masikio
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia tutamweka kwenye historia kwa Freedom of Expression:tongue: and Press
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    haya!
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jakaya Gbagbo Mrisho Kikwete, yupo ikulu kwa maslahi binafsi hana huruma na watz na hajui kwa nini sisi ni maskini.
     
  6. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...according to you and fellow chaggas who have dominated all the media and sufficate others views and opinions
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kacheka mno na nyani shambani na laiti kama angekuwa anagombea msimu wa 3 sipati picha kama angepata kura.
     
  8. H

    Haki JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rhetoric, hype, nonesense topic.
     
Loading...