Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK umejisikiaje Dr. Ulimboka alivokukatalia kwenda kumuona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigogo, Jul 1, 2012.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nimejiuliza maswali mengi sana juu ya kukataliwa kwako na Dr.Ulimboka ile alhamisi mchana ulipotuma maafisa wako wa ikulu wapeleke taarifa kuwa unataka kwenda kumuona na kakakukatalia..

    Bila shaka umejifunza kuwa sio mara zote una deal na watu wenye akili na mawazo mepesi ....hii itakuwa imekuumiza sana ..pia kwa madaktari kukataa msaada wa serikali kwenda kumtibu Dr.Ulimboka nayo pia itakuwa imekufadhaisha sana....

    kwa kifupi ni KUWA HUPENDWI NA WATU WAMECHOKA NA MATENDO YAKO YA HOVYO NA YA KINAFIKI YANAYOFANYWA NA SERIKALI YAKO...

    sasa na mimi mnitafute mning'oe kucha na meno kwa koleo....ulidhani urais ni kama udiwani....
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Habari tamu hii, lakini hebu ipe nyama basi ili wakuda dhaifu wasije sema ni uzushi.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi sio muongeaji sana humu...lakini kwa kifupi Dr.Ulimboka alikuwa best man wa kaka yangu...so habari hii imetoka mdomoni kwa Dr.Ulimboka mwenyewe na aliyenipa ni kaka yangu alikuwepo wakati Ulimboka anakataa...asante
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Zile pesa ulizotumia kupata urais hazina uhusiono wowote na maamuzi ya watanzania walioamka!kuomba kwenda kumuona Dr Ulimboka haina maana toa maamuzi sahihi watu watakuheshimu!kamata msangi na wenzake(wamechemsha) hawako proffesional kabisa maana deal lime back fire hakuna jinsi kuwaweka rumande kama zombe!angalau!kazi kwako maana Msangi alitegemea baada hili sakata atakuwa RPC!!!!
     
  5. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    mkuu hotuba yake kuna mahali inaonyesha mkuu wa nchi ameshiriki katika huu mpango hebu ona hapa ''Dkt. Ulimboka alikuwa mmoja wa kiungo muhimu katika mazungumzo baina ya Serikali na Madkatari. Ni kweli kwamba yeye si mtumishi wa Serikali, hivyo hakustahili kuwa sehemu ya majadiliano haya. Kulikuwa na rai ya kutaka asiwepo, lakini nilisema wamuache maadam Madaktari wanamuamini kuwa anaweza kuwasemea vizuri zaidi kuliko wao wenyewe walioajiriwa na Serikali.''
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    nimependa sana mawazo yako....Msangi hawezi aka act hii kitu kama mgambo wa kata wanavo deal na wamama wauza ubwabwa
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hakika tunaumizwa na matendo ya "Kihuni" yanayofanywa na Serikali kwa sasa. Kinachoonekana dhahiri ni UKOSEFU WA NIA YA DHATI wa kutatua tatizo lilopo. Na kwa jinsi hali ilivyo unapoona serikali inatumia njia za porini kutatua tatizo basi hapo ujue unaongozwa na "majuha". Idadi ya madaktari wanaofanya kazi katika hospitali zetu kwa maana wale wanaoshika wagonjwa hapa Tanzania haifiki 500. Wengi wa madaktari wanafanya kazi za utawala na kwenye miradi mbalimbali ya afya. Hivi kweli nchi hii inashindwa kuanza kwa kuwaangalia hawa wachache kwa kuboresha mazingira yao ya kazi japo hata kwa ahadi zenye muolekeo wa kutekelezeka? Ndio maana naona hapa hakuna nia ya dhati kwasababu ya Uhuni na Ujuha wa viongozi waliopewa dhamana kubwa kuliko uwezo wao wa kiakili.
    My advice: Take a head count of those who are actually practising in our hospitals and start by adressing issues with them. You wont need the billions Pinda has been given and announce the other time I wasted time listen to him. Playing with media and torturing people is outdated methods of intimidation which will never work. Gadafi couldnt I doubt if this weak government which is scrupulously coluding with Iran to reflag their ships will stand the anger of people which is growing by seconds.Mheshimiwa Raisi you need to refuel your THINK TANK it reads near to Zero from where I stand and you as an appointing authority is responsible hundred percent.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ninavyomfahamu Jk atajibu kuwa Ulimboka ni mtu mdogo, hana hadhi kama ya Kanumba.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eh freemasons tena?
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ivi huu mpango umetekelezwa na Hemedi msangi,huyu bwana mdogo wa polisi anasikitisha
     
  12. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wako wapi wale watu waliosema Kikwete ni chaguo la Mungu?
     
  13. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe umeielewa hii thread??
    embu soma tena.
     
  14. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Aibu naiona mimi, jamaa hizi fursa huzitumiaga vizuri lakini hii imebuma.
     
  15. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kweli ni chaguo la Mungu mkuu.Wakati mwingine Mungu huleta balaa ili kupitia hilo mjifunze kutumia akili zaidi kwenye kupiga kura.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kumbe Ulimboka ana jamaa wengi JF kuna mwingine jana alisema Ulimboka alikuwa anamsaidia sana wakati wapo chuo tutasikia mengi safari hii.
     
  17. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii ni tamu sana.Najua inamuumiza na kumnyima usingizi huko alipo..alijua kila mtu atadanganyika tu na huu unafiki wake..
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    hii aibu ni ya jk kutafuta umaarufu wa bure.
     
  19. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    The country is at a loss!!
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    imebuma kwa kuwa alipewa mtu mwenye thinking na strategy weak kama yeye mwenyewe...
     
Loading...