Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ukiwalipa Dowans na wewe uondoke ikulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Jan 8, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Watanzania tuamue sasa, tumenyonywa vya kutosha na tumenyanyaswa vya kutosha.

    EPA,MEREMETA,KAGODA,ATCL,RELI, IPTL N.K

    Akina mama wajawazito na watoto wengi wamekufa kwa sababu ya kukosa huduma za afya.

    Elimu duni, Shule za kata hazina waalimu wala maabara.

    WAALIMU 16,000 WAMEMALIZA MAFUNZO NA HAWANA AJIRA ETI HAKUNA HELA, USANII MTUPU. MBONA WANAZO ZA KUWALIPA DOWANS?

    Bidhaa zimepanda bei, hali ya maisha ni ngumu

    Vijana wazururaji ni wengi, wakina dada zetu wamekuwa machangudoa (INASIKITISHA SANA).

    SASA IMEFIKA WAKATI SASA TUANDAMANE MPAKA ATOKE IKULU, KWANZA ALICHAKACHUA KURA
     
  2. m

    malamba Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga Mkono Hooooooja.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    not in tanzania!
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli Hatufai hata kidogo f**k huyo, aondoke. Hafai hata kua waziri wa Michezo,
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Fanyeni kama tulivyofanya sisi Arusha.
     
Loading...