Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ukiachia Kiti cha M/Kiti CCM yatakukuta ya Tabo Mbeki wa A/Kusini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmaroroi, Oct 16, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JK akiachi umwenyekiti watamtoa kwenye urais kama Tabo Mbeki wa A/Kusini.Akazanie na kutekeleza dhana yake ya kujivua gamba.JK ukiangalia nyani usoni atakumalizia mahindi shambani ukimwangalia.Wanataka uachie umwenyekiti wana wivu wa kike/madaraka kwa kuwa wanakwepa kujivua gamba wakijua kuwa wao ni magamba.Wachukulie hatua kabla hawajakwepa mitego yako.Haya ni mawazo yangu nakaribisha kukosolewa na maoni ya wengine.Karibuni wanajamvi.
     
Loading...