Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk tumia maiti yangu kama ngazi kurudi ikulu lakini sio jasho langu.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by zumbemkuu, Oct 12, 2010.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni mheshimiwa anaeondoka madarakani aliwahutubia wananchi wa songea kuwa kuna watu wanataka kutumia maiti za wananchi kama ngazi kuingia ikulu, nimetafakari kwa mda mrefu kauli hiyo sasa nimeng'amua kuwa JK ndo anaetaka kutumia maiti za walala hoi wa nchi hii kama ngazi za kumrudisha ikulu.

    sasa yanatimia yale yaliyotamkwa!! serikali na tume wanahusika moja kwa moja.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Namfananish jk na timu ya mpira inyoshambuliwa san a na mabeki hawakabi
     
  3. C

    Chamkoroma Senior Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! kweli laana ya watu wengi ni laana ya Mungu, sijui nini kitatokea Ee Mungu mwema yaangalie haya, ukaipinye nchi yetu iliyojaa maziwa na asali.
    Amen
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kila kona wanakiri kutoichagua ccm, hilo wamesha lijua na kinacho fanyika sasa ni kutafuta kianzio cha kuvuruga.

    Our president Slaa, Go to Ikulu 31/10/2010
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuu haya maneno mazito sana! tupunguze ukali wana jf!
     
  6. W

    We know next JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuwaache wananchi waongee kwa nafasi zao. haya hayatapita bure. Inanikumbusha ktk Biblia jinsi Musa alivyo enda kuwatoa wana wa Israel kule Misri. Usicheze na Mungu.
     
  7. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa haliii kuna hati hati kuwa 2015 JK ukiachia ngazi kuna haraki za kufikishwa mahakamani tizama sana alama za nyakati jamani kwa wengi waliko kwenye madaraka au mwombeni mungu mfe kabla ya KATIBA KUBADIRISHWA IMMUNITY YA PRESIDENT ITAKUWA MASHAKANI SANA,

    Hicho ndicho nachokiona kwa mbali na kwamtazamo wangu kwani mwananchi anapofikia kusema hayo maneno hapo juuu je ni wangapi wao wanao sema hivyo na hatujawasikia kutokana kutokuwepo na mawasiliano huko waliko?

     
  8. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kuandika PUMBA! Kwani lazima uandike hata kama huna cha kuandika?
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    JK is now at the highest stage of mental confusion, CHADEMA plans are driving him to the edge..anaahidi na kuongea mambo yasiyowezekana...HABARI za kuaminika toka ndani ya wazito wa chama cha CCM ni kwamba something MUST be done to 'check' him, otherwise wakibahatika kurudi ikulu 2010-2015 haitatawalika coz maisha yatakua magumu sana Tanzania, hence---social unrest.. I can assure you, if at all he will be fit for any office undertakings, basi miujiza huwa ipo...
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama umeingia choo cha wanawake toka haraka na si kulazimisha kuchuchumaa ili uonekane mwanamama,
    hapo hamna pumba mtazamo wako ni wa kushoto zaidi
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    These are very strong words - chonde CCM isitufikishe kwenye jazba maana wanataka tukasirike tuseme kitu wakitumie kuomba huruma ya wakulima na wafanyakazi.

    Chagua CHADEMA 2010
     
  12. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ukiwa unapigana na mtu, gafla mwenzako unamuona anakimbilia mawe basi ujue mwenzio amezidiwa..!
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh!
     
  14. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli hiki ni choo cha kike maana udaku ndiyo nyumbani kwake!
     
  15. M

    Mzee Busara Senior Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni chafu ni jambo la hatari, wengi tumelalamika ujumbe mchafu unaosambazwa kwenye simu za mikononi lakini tunasahau kuwa ujumbe huo hauna tofauti na baadhi ya posts kama hii hapa juu. Tofauti ni kwamba, ujumbe mwingine unatumwa kwa simu lakini mwingine unatumwa kwa blogs. nani wa kulaumiwa? Ni sisi wote tunaopenda kuendesha siasa chafu ambazo zitaangamiza ustaarabu wa siasa nchini.
     
  16. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Rais hajapatikana tu, sasa huu uhuni wa kitoto kabisa
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Haya jamani!! Hadi sasa miili mingapi isiyo na hatia imeshaondoka? Tukianza kuhesabu maswa kwa dereva!
     
Loading...