Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk: Tumaini lililorejea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Sep 6, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kitabu hiki cha JK kina mengi mazuri na kukosolewa. ukipata muda kisome. anaonekana alikuwa na ndoto ila maji ni marefu kwake.
     
  2. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unatushauri tusome ndoto za mtu!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    too late.
     
  4. n

    ngokos Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kusoma kitu kingine na kukubaliana na hoja kitu kingine


    kuwa mbishi wa kila jambo ni mchawi
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sisomi kitabu cha kumsifu mtu anayehongwa koti na suruali
     
  6. k

    kingtuma Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaandika mwenyewe au katungiwa na magamba yake
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Raisi wetu ni rahisi sana! Nataka mnunua Bagarashia na Kandambili
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna mchina mmoja alisema watanzania ni rahsi sana kuwahonga,imeonekana wazi maneno ya huyu mchina yalikuwa sawa kabisa kwa sababu rais mwenyewe anahongeka kwa suti,vp watu wengine? Ni aibu,eti wanakanusha,hawataweza kumsafisha hata wangekuwa wanafanya pres conference kila siku kukanusha.
     
Loading...