Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Timiza ahadi zako za Ujenzi wa Uwanja wa Ndege Misenyi na Meli Mkoani Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Jun 11, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndg wana jf ni wajibu wetu kuendelea kudai na kukumbushia ahadi muhimu kwa uchumi na maendeleo yetu ambazo Rais Kiwete aliahadi wakati anagombea urais kwa awamu ya Kwanza na ya pili lakini mpaka sasa ahadi hizo hazijatelezeka zaidi ya miaka 7 au 2 iliyopita baada ya kuchaguliwa kuwa Raisi 2005/2010
    Katika mkoa wa Kagera JK aliahadi miradi mingi mikubwa na midogo lakini utekelezaji wake ahaupo kama ifuatavyo.
    1.Kujenga uwanja mkubwa wa ndege wa kimataifa katika wilaya ya misenyi 2010 ili kuweza kutumika kwa ajili yawasafiri wa DRC ,Rwanda na Uganda
    2.Kununua na kuleta Meli kubwa kwa ajili ya wananchi kufidia meli ya Butiama iliyozama kwenye ziwa Vicktoria mwaka 1996.
    3.Kujenga barabara ya lami kutoka Bugene-Karagwe kwenda Ngara.
    4.Kujenga barabara ya lami kutoka Karagwe kwenda Murongo mpakani mwa Uganda.
    5.Kujenga barabara ya lami kutoka Kyaka kwenda Kayanga mwaka 2005 ,lakini barabara ujenzi umeanza mwaka jana na umesimama kutokana na kuosefu wa fedha ,wakandarsi wachina wamegoma kuendelea na ujenzi.
    Tuendelee kubainisha ahadi kubwa na muhimu katika maeneo yetu kubaini ufanisi au ujanja ujanja wa JK na chama chake ili wakati wa uchaguzi mwingin giliba na ufisadi wa maneno yadhibitiwe.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Mbona jamaa alishakiri kwamba ahadi zake huwa hazitekelezeki!
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    na zile alizoahidi kipindi cha kwanza utawala wake pia tusubiri miaka hii miwili?
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Duh! hapo misenyi ndo kwetu, ndo nilikuwa nategemea ajira lakin mpaka sasa naona matokeo yanakuwa sifuri! jk ebu kuwa serious na ahadi zako, tutamtolea mbavuni atakayekuja kuomba urais kupitia chama chako. muda c mrefu mtaumbuka
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    imemshinda kujenga bandari ya kimataifa pale wilayani kwake bagamoyo huko ndo ataweza??
    chezea mswahili na porojo wewe.......
     
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    zipi? za 2005 au 2010 ?
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Bajeti ya serikali ni trilioni 15 kwa mwaka wa fedha, na ahadi za jamaa thamani yake ni trilioni 96, sasa unadhani zawezaje kutekelezwa? Kwanza alishasahau ahadi alizoziweka!!!
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    endeleeni kusubiri tu.
     
  9. n

    naivasha Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Meli ya MV Bukoba ilizama ziwa Victoria tarehe 21 Mei 1996. MV Butihama haijazama ipo. Rekebisha hapo kwani hata mahakamani wewe waweza shindwa kiurahisi kwa kukosea hoja kizembe. Mhe JK akisema hajaahidi kuwaletea meli badala ya MV Butihama utasemaje?
     
  10. n

    naivasha Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Meli ya MV Bukoba ilizama ziwani Victoria tarehe 21 Mei 1996. MV Butihama haijazama ipo. Rekebisha hapo kwani hata mahakamani wewe waweza shindwa kiurahisi kwa kukosea hoja kizembe. Mhe JK akisema hajaahidi kuwaletea meli badala ya MV Butihama utasemaje?
     
  11. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,112
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Jk hawezi kutekeleza ahadi zote hizo kumbuka hiyo ili kuwa ni aina ya rushwa kwa wapiga kura sasa mngeweza kumpa kura hivihivi.mkono mtupu haulambwi.subirini mpaka mwaka 2015 mtakapo kujakuambiwa kuwa tumeanza kutekereza ahadi zetu hivyo tupeni kura tena ili tumalizie pale tulipoishia. kumbe wajinga ndio waliwao.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Anajiandaaa kwenda msibani akapumzike pia maana akitoka kwa Saitoti anakwenda kwa Makamu wa Saitoti then labda hadi kipindi hicho Mzee Mubarak atakua naye tayari (maana washaanza kumzushia) kwa hio ataunganisha trip, atakwepa moto wa bunge kidogo
     
  13. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliwaingiza chaka kwa kuwapa ahadi hewa. Poleni sana watu wa misenye, endeleeni tu kusubiri huo uwanja wa ndege. Imekula kwenu.
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Mkuu ni MV Bukoba siyo MV Butiama.
    2. Aliahidi kujenga lami kutoka Kayanga karagwe hadi Benaco Ngara
    3. Aliahidi lami kutoka Ngara hadi Rulenge.
    4. Kuhusu Uwanja wa Missenyi unanichekesha, nilinunua hadi kiwanja kuwekeza pale lakini imebakia historia. Najishangaa mwenyewe. Ha ha ha ha ha ha haaa

    Lakini tumsamehe, hawezi tena kazi hii, atuuzie nchi tu CDM watajenga kwa miaka 3 tu.
     
Loading...