Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK the best president of Tanzania kutua bongo na kuhutubia taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by shykwanza, Feb 1, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hotuba yake ataongelea mambo yafuatayo muhimu kwa Taifa;

    1. Inshu ya Jairo na CAG
    2.Kupanda kwa gharama za Umeme
    3 Posho mpya za Wabunge
    4.Mgomo wa Madaktari na maslhi ya Watumishi wote wa umma na Binafsi
    5.Mafanikio ya safari yake ya DAVOS
    6. Mchakato wa Katiba Mpya
    7. Kubadili baraza la mawaziri na Makatibu wakuu
    8.Kukua kwa uchumi wa Taifa na kupanda kwa thamani ya Shilingi
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna jipya ....
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    i will be willing to watch kama ata promise hatakua akicheka cheka wakat anaongelea izo issue!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vitu vyote vimeishafanyika ndiyo anataka kuviongelea mie nilidhani atakaza hizo posho na mambo mengine, sidhani kama takuwa na muda wa kumuangalia bora nitizame catoon..
     
  5. WILSON J

    WILSON J Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let bury the hatches and moving forward
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Unaota au unapenda aongelee hayo?? Hivi kwa akili yako ya kawaida tu unafikiri atawambia nini wananchi mpaka waridhike??? Kati ya hayo anayoweza kuongelea ni katiba!!!
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nadhani awe anachagua watu wa kuwahutubia sasa...
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Dr jakaya we love you so much achana na kelele za mitandaoni.....kanyaga twende baba....
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Si anawahutubiaga wale wazee wa Dar es salaam nadhani atatumia njia maana wazee ndio watakao kuwa wanamsikiliza
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hana lolote na hawezi kuongela hayo mabo kwani ni juu ya uwezo wake!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaleta hisia zako hapa..... nyambafu weee!
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    ataongea kupitia wazee wa chadema ... ? au wazee wa CMM tena?
     
  13. W

    Wakumulika Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akukanyage wewe na aende na siyo watanzania
     
  14. c

    cr9 Senior Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    of all things nitafurahi sana kama safari hii atampiga chini blandina nyoni ukatibu mkuu wa afya. Yani asihamishiwe wizara au ofisi yoyote ya serekali yani apigwe chini mazima. Huyu mama ndiye aliyesababisha mgomo wa madaktari hadi wananchi wa jk wanakufa kwa kukosa huduma.

    Yani huyu mama akipigwa chini aisee moyo wangu utafurahi na hasira juu ya haya madudu itapungua
     
  15. c

    cr9 Senior Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwakua hatakuwa na mambo ya msingi na umuhimu wakuongelea kuhusu mustakabali na maendeleo ya nchi yetu atachagua kuongea na wazee wa dar es salaam. Wale wazee wenye vikofia vyao vibagashea wanchekacheka hovyo kama wameona sufuria za pilau na ngua zao za ccm.

    Yaani hawa wazee nao siwapendi yani ni mijinga. Mi nashangaa wazee wa dar es salaam kuwa wajinga tena zaidi ya babu na mabibi zetu wa huko mikoani (shamba)
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wengi wao huwa WANALALA nadhani njaa
    wakisubiri amalize wapewe elfu 20 zao wasepe!
     
  17. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,029
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa. Huyu ni kanyaga twende
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    auto pilot
     
  19. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,837
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    Duh... best president....:A S embarassed:
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dibaji......
     
Loading...