Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK teuwa tume huru kwa Utekaji Dr Ulimboka kama mauaji ya wafanyabiashara wa madini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eumb, Jul 16, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka wakati ule kulipotokea mauaji ya wafanyabiashara wa madini wa Mahenge na Dereva taxi, JK aliibuka na kuunda tume huru akitoa maelezo kuwa kunasitofahamu nyingi kuhusu mauaji yale. Sasa safari hii utekaji na utesaji wa Dr Ulimboka pia umegubikwa na hali kama ile, JK katika hotuba yake alisisitiza kuwa Serikali haihusiki na suala hilo. Sasa baada ya sarakasi za Kova tunaomba JK ajitokeze na kuunda tume!!
     
  2. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hana haja ya kuteua Tume huru. Kwanini ateue tume wakati wauaji anawajua!
     
Loading...