Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

!!! JK Tangaza "hali ya hatari" uweze kunusurika !!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba_Enock, Feb 7, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    JK,

    Kama unapita pita hapa jamvini nakushauri hivi:

    1... Tangaza HALI YA HATARI haraka sana iwezekanavyo, MAFISADI PAPA wanakaribia kukumaliza!!!!

    Kuna mengi yaja na usipokuwa makini utakuwa sikio la kufa!!!
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Achague ama kuvunja baraza la mawaziri au bunge!
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unamshauri vibaya!ni mapema mno kufanya hivyo!
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Naona mmelewa Mbege mmechanganya na Valeur sasa zimepanda kichwani, msipokuwa makini mtakuwa wehu na hivi madaktari wamegoma sijui mtatibiwa wapi.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Loliondo kwani jamaa kasitisha huduma!!??
     
  6. F

    FUSO JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    mkuu ina maana uti wa mgongo wa mgomo huu ni wana CCM uamsho? hebu tujuze tukae mkao wa kula..
     
  7. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hehehe napata raha au utamu pikipiki ya tigo imekuja hapa wanatuambia kazeni kwa nguvu makelele watu wengi waje hehehe
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Endelee kuamini katika vyama vya siasa!
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wakati muafaka ni mara chache sana kuufikia...
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wana macho lakini hawaoni,wana masikio lakini hawasikii.

    wanafurahia na kupendelea kuambiwa yale yanayoyafurahisha masikio yao.

    wana vibaraka wao wanaowafurahisha ili wapate kula yao,tunawajua.
     
  11. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jitahidi kuignore mambo mengi lakini si kila kitu uignore. Sidhani kama kila linalosemwa hapa ni mzaha.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka vizuri, eleza kwa uwazi ni kwa nini atangaze hali ya hatari? na hao mafisadi papa wanammalizaje?
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Lipi lililosemwa hapa ambalo si la mzaha? mtu anakurupuka tu eti JK tangaza hali ya hatari, sijui kama unajua vizuri maana ya hali ya hatari!
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu siungi mkono Jk kutangaza hali ya hatari, ila katika haya yanayosemwa humu na si hili tu yale ya kweli ayafanyie kazi kwa faida Taifa.
     
Loading...