Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK take a note thread

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Sep 23, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Working up a sweat: France's President Nicolas Sarkozy jogged along Madison Avenue ahead of his appearance at the U.N. climate summit
    Read more: http://www.dailymail.co.uk/news/worldnews/article-1215361/A-sweaty-Sarkozy-pounds-pavements-New-York-ahead-U-N-climate-summit.html#ixzz0RsSdrHR4
    [​IMG]
    baada ya mazoezi...prezidaa ameingia Ukumbini anamwaga sera

    [​IMG]
    wewe ni rais kijana na ulikuwa MWANAJESHI sasa hivi bi Salma amezidisha ma pocho pocho umekuwa na Kitambi mpaka unaboa

    Tazama Sarkozy leo mchana kweupeee anapiga jog wakati yupo kwenye mkutano wa UN ambao JK naye ame attend

    Lakini kinachoudhi zaidi ni yule BG wa JK ambaye naye ni kibonge na anakitambi utafikiri nini



    kazi kwako JK acha uzembe ingia GYM..mkulu, na kama unaona GYM miyeyu basi ukiokea Ikulu ukazunguka Ocean Road Mpaka Seaclif na kurudi uwongo kitambi kitaondoka hicho
     
  2. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Nimewahi kumwona Kikwete anajog,saa kumi alfajiri,wakati ule alipokuwa Waziri wa Mambo ya Nje.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jaluo naye hayuko nyuma kwenye idara ya mazoezi...na hapa yuko mtaani na si kujifungia Ikulu na akina


    [​IMG]
    Returning to their hotel, water bottles in hand (Fiji for Love, Aquafina for Obama), after the game:

    [​IMG]
    A gratuitous Reggie Love photo. Here the personal aide walks across the South Lawn of the White House to Marine One on September 12 en route to Minneapolis with the president. His reading material? The New Republic.

    [​IMG]
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jaluo naye hayuko nyuma kwenye idara ya mazoezi...na hapa yuko mtaani na si kujifungia Ikulu na akina


    [​IMG]
    Returning to their hotel, water bottles in hand (Fiji for Love, Aquafina for Obama), after the game:

    [​IMG]
    A gratuitous Reggie Love photo. Here the personal aide walks across the South Lawn of the White House to Marine One on September 12 en route to Minneapolis with the president. His reading material? The New Republic.

    [​IMG]
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Sep 23, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Thank you Game Theory for this post.
    Siku ile ya kwanza nilipofika[Manhattan] New York,nilitoka nje usiku kutafuta chakula,usiku saa tano. Nikamwuliza jamaa mmoja anieleze wapi pa kupata chakula,akaniambia yeye ni mtalii kutoka Ufaransa,hana hakika,lakini akanipa maelekezo kidogo.
    Halafu nikamwambia,"Unataka Ufaransa sio? Nieleze kuhusu Sarkozy,pale kwanza alipochaguliwa alikuwa na maneno mengi ya kusema,lakini siku hizi yuko kimya sana,kwa nini?''
    Akasema."Ah,yule Sarkozy,anaongea tu maneno mengi,halafu hafanyi kitu chochote cha maana. He is the shame of France. But he has got a beautiful wife.''
    This person was just jibing at his President,lakini I think he has affection for his leader.''
    Halafu it was very interesting that day,baada ya kutembea kidogo,nikakingia katika mgahawa fulani,na kuagiza chakula. Nikaona watu wote pale wananitazama kwa macho makali. Nikawaambia,''I am sorry every one,I did not know that this was a restaurant only for the Chinese.'' Mtu mmoja pale akanijibu,''We are not Chinese,we are Japanese.''
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Viongozi wa afrika kazi kufuga vitambi tu.
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Ganesh,
    Welcome to Manhattan.
    Elam anasema anasubiri e-mail yako.
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    tazama ofisi ya mwenzie AL GORE alivyobize

    sio kazi zote anaachiwa yule MJUWAJI jairo AMBAYE KUSEMA UKWELI NAYE NI bogus tuu
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Neno kijana maana yake nini?
     
  10. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Mkapa Alikuwa Wembamba na alishiriki Jogging? Pia alienda sana Gym?
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Comrade JK ukikutana na viongozi warefu kukuzidi basi usisahau kusimamia vidole kama mwenzako Sarkozy hapa chini.

    [​IMG]
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 23, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahahaa...duuuh!! hii picha kama haijawa doctored basi kasheshe maana from the looks of it mama Sakozii kavaa flats lakini Sakozii bado kazidiwa urefu
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    i like the title - 'insecurity'. everyone suffers from this condition. Hata kama wewe ni Obama!
     
  14. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mwanaume akiwa na kitambi inabore.
     
  15. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli heee,sie kule kwetu zanzibar hauwezi kupata mke kirahisi kama hauna nyumba,vespa na kitambi.Kama unabisha muulize kibunango.Na siku hizi si muoni,yuko kwenye fungate nini!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    du!
    njemba ina mguu wa ukweli!
     
  17. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,014
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sio raisi tu, wananchi wote wenye vitambi waanze kukimbia mchaka mchaka /mazoezi, hatari sana kwa afya
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    a.k.a vigimbi
     
  19. S

    Semjato JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    afadhali mwanamme,mwanamke ndio inachefua kabisaaaa..unless ni ujauzito..
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    inawezekana pia jeikei hana matatizo ya sukari,wala pressure!ndo maana anaamini haitaji mazoezi
     
Loading...