Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk Sumatra na Ewura vina kazi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kichomiz, Jan 6, 2012.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Jk tunaomba utueleze kazi za SUMATRA na EWURA, sisi wengine hatuzijui zinahusika na nini?
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Jamani nishtulieni mkulu huko anipe majibu yangu,maana sielewi kazi za hizi sekta ila ninajua wanakula mishahara minono ya kodi zetu,je wanafanya kazi gani?
     
Loading...