Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK...Sikiliza Huu Wimbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Mar 7, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jimmy Cliff -House of exile - YouTube


    House Of Exile - Jimmy Cliff


    There's a day of feasting and a day of famine
    Day of sadness and a day of joy
    You could see in the day of feasting
    Life isn't just a little play-like toy.

    So the day arrived when you least expected
    Cos you always thought you were well protected
    Now you feel like a fish out of water
    So now you're wondering what's the matter.

    Oh remember you said it wouldn't happen to you
    Now you're thinking how to start a new
    A drowning man will catch at a straw
    You were warned but you wouldn't take heed.

    Everything in creation must obey a law.
    Its true in words as it is in deed.
    You were so puffed up in your pomps and pride
    You're exposed you got none to hide

    Yes, you used to look down on the folks beside you
    Never they think you would have come down too

    Remember they said you got to reap what you sow
    Simple truth everybody know

    Chorus
    Oh what are you on a house of exile
    Watching you now on your own last mile
    Yes, what are you on a house of exile
    Watching you now on your own last mile

    Music interlude

    Oh what are you on a house of exile
    Watching you now on your own last mile
    O OH what are you on a house of exile
    Watching you now on your own last mile

    Everything in creation must obey a law.
    Its true in words as it is in deed
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    1. Madaktari wanagoma tena
    2. Mgao wa umeme umerudi kimyakimya
    3. Mawaziri wako wanatoa kauli za kupingana
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    • Waandishi wa habari wanagoma
    • Walimu (waajiriwa wapya) wanagoma
    • Wanafunzi wanajiandaa kugoma
    • Wanachuo wanajiandaa kugoma

    I love my country Tanzania, but why I am so sad?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotanda magazeti mengi leo:

    Mgomo wa madakitari waendelea na wazidi kutanda nchi nzima!

    Walimu waipa serikali siku 14 kama madai yao hayatatekelezwa watagoma!

    Walimu 746 walala wandamana ofisi ya Mkuu Wa Mkoa Mwanza wa kishinikiza kulipwa madai yao!

    Chuo cha muhimbili (medical technicians) chafungwa kwa muda kutokana na ukosefu wa chakula!

    Walimu wawafungia maofisa wa idara ya Elimu halmashauri ya kigoma ujiji wakidai mishahara yao ya mwezi wa kwanza na wa pili!

    Wafanyakazi wa Tazara wagoma wataka Waziri wa uchukuzi ajiuzuru, wanadai mishahara ya miezi miwili! Maiti na mizigo mbalimbali iliyokuwa isafirishwe yazidi kuharibika!

    Habari hizi zote ukizitafakari unabaini wazi kwamba kuna tatizo kubwa! Sijui Kama Rais wetu anayaona haya! Migogoro kila kona ya nchi! Kikwete unajua anakotupeleka!
     
  5. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi ikishakosa mwelekeo na kutokuwepo uwajubikaji ktk serikali, hutokea yeyote kutoa kauli yake ajisikiavyo.
    Hivi kweli nchi yetu imekuwa kama nyumba ya KAMBALE? UKO WAPI RAISI WETU, IKULU KUNA MGAO WA UMEME UNAOSABABISHA USISIKIE TAARIFA ZA HABARI? AU KUNA MAJI YA MAFURIKO GETINI YANAYOZUIA KUPATA MAGAZETI? SIMU YAKO HAINA CHAJI? AU HUNA SALIO KUJUA YANAYOJIRI NCHINI?
    Kama ni hivyo hata wasaidizi wako na washauri nao wameishiwa mpaka ushauri wa kukupa? lakini kumbuka ulizunguka nchi nzima ukiomba kura na tukakuchagua kwa kauli mbiu ya ARI MPYA, KASI MPYA, NGUVU MPYA Umesahau mara hii?
     
  6. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameziba masikio yao kwa pamba na kufunua midomo yao ili wale vizuri. Gitaa hili tunampigia mbuzi.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    So bad.......yaani watu kama hawapo vile......lakini tunawaona kwenye misafara tu
     
  8. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Polisi wanauwa watakavyo
    Wameshika mipini
    Sisi kwenye makali
    Hukumu ya mhalifu kwao ni kifo
    HAKIMU ni polisi, n.k
    Mzee JK fumbua macho uone haya, tukichoka tutatoka, hatutaogopa risasi,
    mabomu, n.k.
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Umeme umepandihswa bei.......halafu haupo
     
Loading...