Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Sijawahi kusema serikali yangu itajenga Barabara kupitia Mbuga ya Serengeti

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by Ikwanja, Jul 21, 2011.

  1. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wana JF, nimesikia sasa hivi kutoka TBC taifa kuwa Kikwete aka Vasco Dagama kuwa hajawahi kusema popote kuwa serikali yake itajenga barabara ya rami kuunganisha Arusha na Mara kupitia mbuga ya Serengeti. Amesema hayo akimwambia Zuma kuwa yeye ni mtu wa mazingara.

    Mimi ninvyokumbuka ni kuwa alisema tajenga na alisema hata watu wasemaje yeye anawajali wananchi wake. wenye video ya hayo mambo tujuzeni tafadhali. nimesikitika sana kwa rais wetu kuwa mwongo. hii ni janja ya kuomba misaada.

    naomba mwogozo wenu.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni mwepesi wa kusahau maana atasema hata zile hotels alizo jenga kule mbugani hakuwahi kumpeleka Lowasa Bungeni kutetea ujinga ule au leo kasahau .
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaaz kweli kweli!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama huwezi kufikiri utakuwaje na kumbu kumbu?
     
  5. muya

    muya Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo karibuni ni lini katika kipindi gani?????????? Isije ikawa majungu
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukiwa na mtu kama huyu usifanye mambo aliokuagiza maana utaumbuka..

    Mungu Ibariki Tanzani
    Mungu mnusuru Rais..
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mtu wenye ni Bogus, hajui chochote hata Matatizo ya nchi hajui, hajui kama Nchi ipo gizani anasikia, hajui kuwa kuna mgao anaambiwa, hajui kama nchi imemshinda, bali anasikia. Hajui kwanini Tanzania ni maskini, anasikia watu wakisema, Hajui kama nchi imeja rushwa, anasikia tu. Kila Kitu hajui na hajui chochote zaidi ya kusikia kwa watu.

    Hata Watanzania hawajui kwanini Dowans imelipwa, Watanzania hawajui kwanini walimchagua Kikwete 2005.
     
  8. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    another kikwete record duh, hii mimi nilimsikia kwa masikio yangu wala sikuambiwa na mtu.

    nadhani kunatatizo kubwa up stair
    huyu jamaa aka check up stair kabla ajauza nchi bila kujua
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    "Mh Rais alikuwa anatania tu"!
     
  10. Amigo

    Amigo Senior Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ''Lairs should have good memories'' otherwise lazima wakubambe sasa huyo tunamuona coz ndio tabia yake, kwani aliwahaidi watanzania watakua na maisha bora lakini sasa hivi ni kila mtanzania na jiza.
     
  11. s

    salisalum JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kiswahili basi ndugu yangu; hebu angalia maneno hayo yenye rangi nyekundu!
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180

    ha ha ha ha ha haa! na kama umezoea uongo hushindwi kuukana uongo wako wa kwanza.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    maneno yake yalikuwa ya kimjini mjini zaidi.
     
  14. k

    kiloni JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeelewa lakini, usileweshe mada kwa maswali yasiyo na msingi. Bora mawasiliano.
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hata kule Kigoma alishawaahidi kua mkoa wao ataugeuza na kua kama Dubai! Lakini alishakana na kusema hakusema bali ulimi hauna mfupa!
     
  16. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    wewe ulichoona ni hicho tu, lazima utakuwa na gamba
     
  17. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa zaidi hii ilikuwa katika taarifa ya habari ya saa saba leo mchana. na hiyo ni taarifa iliyotolewa na Salva aki quote mazungumzo ya kikwete na zuma
     
  18. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwenye ile list ya Ahadi zake sabini na nyingi hii haipo?
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Imo Kiongozi! Huyu jamaa huwa anasahau sana
     
  20. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Bado kidogo tu atasema hakuwahi kuahidi ''maisha bora kwa kila Mtanzania'' atasema watu tulimuelewa vibaya. Huyo ndio Vasco !
     
Loading...