Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk sidhani kama umeitendea haki wilaya ya Kyela

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Oct 7, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nimepokea kwa mshangao uteuzi wa wilaya tatu, Mkuranga, Rufiji na Kilombero kupewa kipaumbele na serikali ktk kudhalisha mpunga huku Kyela ikitupwa mbali. Sijajua vigezo vilivyotumika lakini kwa kigezo cha ubora, kyela ilipaswa kupewa nafasi.
     
Loading...