Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk si shwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichuli, Apr 23, 2012.

  1. K

    Kichuli JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anakula Bata malawi
     
  2. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh huyo brother kazidi
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    mwacheni ale bata aa
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,801
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Hana cha kupoteza, keshachota za kutosha, keshawekeza vya kutosha na hagombei tena 2015. Kazi kwenu Wadanganyika!
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nazidi kupata jazba, anakula bata lilongwe kwenye msiba, hii ni off-side.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa utawala wake na chama chake umefika so mwache amalizie kabla ya nguvu ya umma haijamwazibu.
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tutatafuta alikowekeza,kama ni majengo,visima vya mafuta,mahotel tunafanya sabbotage kufidia
     
Loading...