Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Si mwendawazimu, Hafai kutuongoza kwa sasa, Je, tunaye mwendawazimu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Mar 2, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wana JF, tukitafakari kuelekea uchaguzi, maoni yangu ni kwamba tunahitaji Rais Mwendawazimu ili kumaliza au kupunguza matatizo tuliyonayo kwa sababu sifa za mwendawazimu ni pamoja na kutokuwa na Haya. JK ana Haya hawezi kumaliza tatizo la Rushwa, Kashfa mbalimbali ndani ya Serikali yetu. Mfumo wa uongozi wetu (kupeana madaraka ki-rafiki/ki-ndugu) hauhitaji Rais wa aina ya JK. Je, tunaye kiongozi yeyote kwa sasa aidha ndani ya serikali ya JK au kutoka upinzani asiye na Haya? (yaani Mwendawazimu)?
     
  2. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wendawazimu ni sisi sote tunao angalia mambo yakienda hovyo bila kuchukua hatua zozote
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu,mimi naona wewe ume vise vesra,JK ni mwendawazimu hana aibu nao maana hata hajaili kelele za watanzania.
     
Loading...