Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk:shida ya maji dar ndio umeiona juzi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tonge, May 26, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli huu ni mwaka wa uchaguzi mkubwa humuamkia mdogo "shikamooo kijana" au ndio mkulu unajihami kwa wananchi ili wakupe kura oktoba maana wafanyakazi ni wazi kuwa kura zetu umezikosa kabisaaaa.shida ya maji dar ni kongwe ila miaka mitano ya uongozi wako hujaona mpaka juzi.sawa tutaonana oktoba.
     
Loading...