Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK; Serikali yako imenikopa sh. 36,600 katika mshahara wangu wa mwezi Desemba, 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichwa Ngumu, Dec 22, 2011.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wanajamii;
    mimi ni mtumishi wa umma ambao mshahara wangu ni TGD 2 ambao baada ya makato napokea sh. 370,920
    nimekuwa nikipokea kiasi hicho kuanzia Julai mwaka huu mpaka Novemba, 2011
    ila mshahara mshahara wa mwezi Desemba, 2011 kwa sisi watumishi wa Mizara ya Maji umeingia jana aidha nilikuwa sijui kama mshaha umeshaingia mpaka nilipigiwa simu na mtumishi mwenzangu na kuniuliza kama nafahamu kwa nini mshahara wake umepunguzwa kwa sh. 40,000 na pia alipenda kujua kama na mimi shahara wangu umepunguzwa kwa kiasi hicho; kwa kutumia nmb mobile nikaangalia salio langu na nikagundua mshahara wangu umepungua kwa sh. 36,600
    mbaya zaidi sifanyi kazi DSM kwamba nitaenda kuuliza na wala sijawahi kukopa labda litakuwa nimeanza kukatwa.
    kama kuna mtu anamajibu kuhusu hili naomba anijulishe .
    nafikili serikali inawezekana haina hela ndio maana wameamua kunilipa kiasi swali linalojiulize hela ambazo hazija ingizwa nitegemee kulipwa lini?
    mshara wangu mdogo ni haki yangu na ni lazima nilipwe kwa nini nikatwe? kwa nini wasikate posho ambazo sio lazima kulipwa?
    inaniuma sana nilikuwa namipango yangu wameniharibia ni bora ungechelewa kuliko kuwahi alafu nusu.
    naona nchi inafuria kwa sababu ya uongozi mbovu wa raisi wetu
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana, hili tatizo limekuwepo kwa miezi mitatu hivi sasa na limewakumba wengi. Sijasikia Serikali ikitoa ufafanuzi wowote zaidi ya baadhi yetu kuunganisha "dots" na kupata jawabu kwamba Serikali imefilisika na tunakatwa
    mishahara kwa zamu kufidia upungufu wa fedha unaoikabili Hazina yetu.

    Wasiliana na Mkuu wa Kitengo cha mishahara wa Wizara/Kurugenzi yenu hata kwa simu walau upate ufafanuzi.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh mi napita mkuu....wahusika watakuja kukusaidia
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    asante kwa ushauri nitafanyehivyo
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mwezi huu mmepata mshaara maopema kweli,sherehe za miaka ya 50 ziliwaathiri sana
     
  6. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ni kwakuwa huchangii Jf
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Afadhali ya wewe mkuu.Mimi zimepungua 53000.Nimefikiria sijapata jawabu!Kesho naenda kutrace kwa jamaa wa salaries na itabidi anipe majibu ya kutosheleza!Hii imenikarahisha sana ukizingitia msimu wa maumivu ya ada bado wiki tatu tu.Kama kuna watu wa hazina humu hebu tusaidieni jamani hivi tatizo ni nini?
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Okey wafanyakazi wetu msijali mtarudiwa hela zenu,mm nlishastaafu ajira serikalini.
     
  9. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaa....!!!!!!!?????
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Mwezi huu mmepata mapema kweli..muanze kutusumbua sasa kwenye mabaa.
     
Loading...