Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK sasa kutegemea hisani ya NEC?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 27, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kutokana na upepo mkali unavyobadilika kwa kukubalika kwa Dr Slaa katika siku hizi za mwisho, jee kilichobakia kwa JK sasa ni kutegemea hisani ya NEC? Vinginevyo halionekani tundu la kupitia.
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ndugu yangu, napita mitaani naona anatumia intergrated method, kote kote,
    1. Anahonga wapiga kura
    2. Anawatisha wapiga kura kwa amani, utulivu na mengineyo,
    3. Na baadhi ya wagombea wetu nao mmhhh! wengine wanazunguka mbuyu maana maburungutu yake si mchezo.
    4. Anawatumia sana wanawake kuwatisha na kuhonga
    5. Nec wenyewe pia wanatumika kukamilisha
    6. Askari wanatishia
    7. Wasimamizi wote nao pia kulamba mshiko
    8. Meseji za kumkashifu mwenzake kila siku
    9.Uchokozi kwenye mikutano ili Chadema waoneshe anger yao na waonekane wanamwaga damu
    10. Kununua shahada za wapiga kura
    na mengine mengi waliyofanya tayari kama kuwafukuza wanafunzi vyuoni, walimu na wanafunzi kulazimishwa kumpigia
     
Loading...