Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK rais mwenye Bahati Duniani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by segwanga, Mar 5, 2012.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JK ni miongoni mwa marais wachache wanaotawala bila ya kuwa na presha toka kwa watawaliwa pamoja na hali ngumu wanayo kuwa nayo watawaliwa.Jk amekuwa na bahati zifuatazo:-

    1.Amewadanganya watz kwa ahadi kemkem na bado watu wako kimya tu

    2.yanatokea majanga ya kizembe kama mabomu gongo la mboto,Jk bado yupo tu magogoni bila presha

    3.Rushwa Imetamalaki,Jk yukp salama

    4.Mtoto wake anaimiliki tz kwa kofia ya Jk,yeye no digid

    5.Madaktari wanagoma,hewala bwana acha wagome

    6.Umeme usioaminika jK ana majibu mepesi,yeye sio wingu la mvua

    7.... endelea na wewe

    Ni bahati iliyoje kuongoza Tanzania,

    NATAMANI KUWA jk
     
  2. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anabahati ya kuzungu dunia nzima kwa kodi za Wt, zaidi ya Pasco Dagama aliyegundua bara la Amerika. Takriban kwa muda wa miaka 6 ambayo amekuwa Ikulu amekuwa likozo kwa muda wa zaidi ya miaka mi3 na bado ni rais wa wadanganyika na anaendelea kujilipa mshahara mkubwa zaodi ya ule anayelibwa Barak Obama na Hiugin Tawa wa China.
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hizi shule za sikuhizi bure kabisa, hawafundishi historia nini? Hivi Pasco Dagama ndio nani, na nani alivumbua Amerika? Inaelekea vijana hawajawahi kusikia jina la Christopher Columbus!!
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu kasome CDC {computer drive certificate} hutapata taabu kutype otherwise ujumbe wako umemfikia apende asipende
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe acha utani wako,WaTZ tuko katika hali ngumu sana ya maisha.
     
  6. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Correction,
    Ni Vasco Dagama na si Pasco Dagama.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Maneno yenu hayasaidii kitu, subirini 2015 ndipo muamue bhana!
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee! mkuu umetoka wapi? kwa nini usiingie darasani kwanza ndiyo uje humu?
     
  9. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu hapo ni kwamba nimeteleza tu kwa sababu ya stress ya mgomo wa madaktari. Nina mgonjwa hospitali ninahofia hawa jamaa wakigoma si mgonjwa atakufa. You just take easy!
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Soma signature yangu. Hata tungeweka mbwa pale magogoni aongoze nchi, ingekwenda tu. Ilimradi huyo mbwa aweze kubweka. Jeshi linawalipua watu na mabomu (Mbagala, gmboto), polisi wanaua watu kama ile ya Songea, Tarime halafu wananchi wamenyamaza tu? Sijaona pengine popote duniani? Ndo maana nasema hata angekaa nyau pale magogoni nchi ingeenda bila shida. Haiwezekani wabunge wanamwagiza rais afanye hili au lile (mfano kumfukuza Hosea, kumfukuza Ngeleja na malima), rais hatekelezi halafu wabunge wanarudi bungeni wanacheka tu hawaoni kama rais amewadharau. Wanamwacha tu, wakati wao ndo wawakilishi wa wananchi? Nasema hata panya angekaa pale magogoni bado angeweza tu kuwaongoza watanzania.
     
  11. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi correct sio Vasco da Gama kweli???
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu kweli anabahati mswahili mwenzetu yule..
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    9.Alichakachuliwa mafuta na hakuweza kudhurika.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mleta Thready amekosea ni Vasco da Gama lakini Message Sent!
     
  15. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    yote kwa yote hata wewe umekosea umesema amerika ipi mojawapo kusini au kasazini. huyo columbusi aligundua kitu kidogo tu. visiwa vya Tonga na tuvalu tu(caribean Island tu) by the way mchangiaji anajaribu kueleza hasara za baba mwanaasha tu. awe dagama au columbusi wote ni wazururaji tu
     
  16. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    10. Amewapa uongozi mademu zake serikalini bila hata sifa kuongoza.
    11. Amemfunga Babu Seya na Mwanae bila hatia..
    12. Alihizinisha ununuzi wa jengo la ubalozi wa TZ nchini Italy.
     
  17. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kama si bahati au kwa nchi makini alitakiwa ajiuzulu kwa hiyari au shinikizo:
    Angalia:
    8: Kudorora kwa Elimu: Shule za kata bila waalimu, maabara nk.
    9. Kuruhusu wezi wa wanyama pori kuja kuiba wanyama: ile ya ndege ya jeshi kutoka Doha ilikuwa uharamia wa kiserikali tu!
    10. Kuruhusu na kuitumia migongano ya kidini kwa maslahi ya kisiasa (uislamu/Ukristo)
    11. Kuruhusu kikundi cha wanamtandao kuendelea kuvuruga nchi bila shida
    12. Kukuza tabaka la wenyenazo na kudidimiza wasio nazo.
    13. Kukiri kuwa "hajui kwa nini Nchi anayoongoza ni maskini"
    Alitakiwa amejiuzulu zamaaani!!!
     
  18. d

    davidie JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msisahau kuwa huyu ni kinara mkubwa wa mambo ya dini, kabla hajamteua mtu kwenye nafasi yoyote kwanza anaanza kuangalia dini yake pasipo kutafakari utendaji wa huyo mtu na uwezo wake,' baba mwana' bwana!
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni lini Watanzania tutathubutu kusema tumeifanyia nini nchi yetu kabla ya kunyosha kidola kwa JK peke yake. Watanzania ndio maana hatuendelei zipo nchi zimeanguka kwa sababu ya kuwa na Rais mzuri lakini wananchi wa hovyo.

    Rais na wananchi ni partners katika kuleta maendeleo ya nchi lakini mara nyingi sisi wananchi tunajitoa bila kuweka wazi nafasi yetu katika maendeleo hayo.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni Amerigo Vespucci (Italian pronunciation: [ameˈriɡo vesˈputtʃi]) (March 9, 1454 – February 22, 1512) was an Italian explorer, financier, navigator and cartographer. The Americas are generally believed to have derived their name from the feminized Latin version of his first name.
     
Loading...