Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Rais Bora kuliko wote Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Matope, Nov 26, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni Rais aliyepitia Misukosuko mingi
    Ni Rais alikumbana na upinzani mkali
    Ni rahisi aliyetoa uhuru wa kwa kila mtu asemalo
    Ni Rais alietuletea misaada mingi kutoka kwa wahisani
    Ni rahisi ambaye anaongoza katika kipindi kigumu
    Ni Rais anayepambana na ufisadi Mf richmond,EPA,nk
    Ni Rais anayepambana na wanaofuja mali ya umma
    Ni Rais Msikivu na mpokea maoni ya wapinzani

    Namtakia kila la heri na kazi yake
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na mawazo yako unaweza ukawa sahihi lakini hebu jaribu kuwaza kwa undani zaidi
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chema chajiuza kibaya chajitembeza.
     
  4. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kukaa kimya wakati mwingine ni umakini na upevu mkubwa kuliko kusema mambo yanayoanika ufinyu wa akili au ushabiki wa kijiweni. Ikalilaho.
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hivi ni vigezo vya "ubora"?
    Kwako ubora ni nini?


     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani anapima upepo baada ya CC, NEC and the rest kushindwa kufanya maamuzi ya maana Dodoma. Week nzima wamekaa hawa wakubwa wanatoka na kauli za kuisifia serikali kuruhusu wakulima kuuza mahindi nje!
     
  7. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh teh teh teh koh koh koh!twih twih!loh.kweli kua uyaone.
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,988
    Trophy Points: 280
    Kuzidisha Barabara
    Kuzidisha Shule
    Kuzidisha afya
    Kuzidisha Uchumi
    Kuzidisha Demokrasia
    Kuzidisha Maji
    Kuzidisha Kazi
    Kuzidisha Viwanda
    Utalii
    Kupigana na Rushwa
    Kwa haraka haraka hayo hapo juu kafanya kuliko Rais yoyote wa kabla yake.
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni Rais aliyeweza kujenga shule nyingi za sekondari Tanzania,

    Ni Rais aliyeweza kujenga barabara nyingi kwa kiwango cha lami katika mikoa ya pembezoni, (Handeni, Pwani, Kigoma, Rukwa etc)

    Ni Rais aliyeweza kupeleka na kuongeza idadi kubwa ya wanafunzi wa Tanzania kwenda chuoni ...elimu ya juu

    Ni Rais pekee ambaye ameweza kufuta utamaduni wa wakubwa kutopelekwa mahakamani East Africa.. (check mramba, mattaka, epa, etc

    Ni Rais pekee aliyeweza kupeleka pesa nyingi serikali ya mitaani (wilayani) ...kazi iliyobaki ni kuwawezesha wananchi kusimamia hizo pesa, pesa zipo wilayani siku hizi..
     
  10. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo tulilonalo watanzania wengi ni ushabiki wa kisiasa,unavyofikili wewe ni tofauti na ninavyofikili,we kataa haya nisemayo ila ukweli utabaki kuwa hivyo.
    Huwezi linganisha Uongozi wa JK na Marais waliopita JK ameface challenges nyingi sana katika kipindi chake na hili linatokana na watendaji wake kuwa wabovu.na tumeshuhudia watu wakiwajibishwa siwez kukupa mifano ya waliowajibishwa ila natumaini unajua
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Bibie,'
    Mgao wa umeme umekwisha?
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Symbion wataleta umeme..ok
     
  13. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usinchekeshe!
    Unazidisha kwa vile una pakuanzia! Wewe nadhani ni msomi.Kama ni msomi basi unajua ilivyorahisi kusoma mada ya mtu na kuikosoa au kuiongezea. Anza kuandika ndio utajua ilivyo ngumu.
    Amepambana na rushwa kivipi?
     
  14. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwaka gani?
     
  15. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kweli inathibitisha kuwa hujui historia ya nchi yetu na ndiyo maana unatoa kauli kama hii. Nakushauri ukajisomee kwa makini historia ya Tanzania kuanzia Uhuru hadi sasa na baada ya hapo utajua kuwa uliropoka ila kumbuka msemo wa wahenga usemao "asiyejua maana haambiwi maana."
     
  16. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tatizo la wabongo ni hapa mtu akifanya jambo zuri lazima apewe sifa zake tatizo letu ukisifia mazuri ya CCM basi umekuwa mwanachama,Mimi si mwanachama wa chama chochote ila kikwete is the best Presdaaaaa Utake usitake.Nchi hii tunahistoria nayo ilipotoka siyo kama ilivyo,ni selikali gani iliyopita mawazili wanashtakiwa kwa kutumia madaraka vibaya?

    Nina shaka sana na ubongo wako kwenye kufikili
     
  17. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hebu leteni zile ahadi zake za mwaka 2005 na 2010 tuone kama hatuna Rais muongo Tanzania!
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Slaa akiwa rais
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapi aliteleza kidogo?
     
  20. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,988
    Trophy Points: 280
    Rais pekee aliyekwisha ongeza mitambo ya umeme amma iko tayari nchini amma iko kwenye mchakato wa kuundwa, kurasimiwa amma kufungwa kuliko mwingine yoyote wa kabla yake.
     
Loading...