Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Rais asiyejiamini..!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pilato, Dec 1, 2008.

  1. Pilato

    Pilato Member

    #1
    Dec 1, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbali na kupiga picha na Mablazamen( Boyz 2 Men)wa marekani ,na ikulu kupambwa na magari ya kifahali BMW, Nimejaribu kufuatilia mara nyingi,Huyu Rais wetu mh JK.kikwete katika ziara zake nje ya nchi anapokuwa anakutana na Marais ama viongozi mbali mbali ,mara nyingi huwa anakuwa makini katika kuhakikisha,yuko nadhifu zaidi japo amekuwa tayari amependeza kwa suti nadhifu za bei mbaya, mfano kwa mara ya mwisho mh.JK akiwa Doha Uarabuni alikutana na Katibu Mkuu wa UN. (Hon Ban kin moon), na zaidi wakiwa katika kusalimiana mh.JK alikuwa akitumia mkono wake wa kushoto kutelezesha kila mara sehemu ya kifuani akiashiria anaweka sawa sawa suti yake, na alikuwa akirudia kila mara ,na Baada ya kuketi kwenye viti vyao alitupa macho kwenye Miguu yake na kuseti vizuri kiatu chake cha Gharana aina ya (Travolta), na wakati huo mkono wa kushoto ukiwa bado kifuani,na akiongelea kwa mapana
    umaskini wa Bara la Africa,hii inaonyesha JK hajiamini japo anakuwa tayari amependeza....!!!!!!!$#******
     
  2. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Labda Jeetu Patel, Lukaza, Yona na Mramba wanaweza kutupa analysis saafi sana kuhusu hiki kitendawili mkuu, unless nina-miss maana kujiamini.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 1, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mmmh...interesting analysis............
     
  4. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    I think that is not so bad as long as he does not Concentrate on that. Kikwete is confident unless we differ in the definition on kujiamini. and what you have written appears to be too personal and is something that even Bush or Putin or Obama can do. Jamani tunataka Rais wetu aweje?
     
  5. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Wakuu,

    Mkuu wa nchi ni mtu mwenye kujiamini sana ila tatizo lake ni wakati inapokuja Chama wanatak kitu ,huwa inamuwia vigumu.Nguvu ya vyombo kama NEC na CC ndivyo huwa vinaharibu utendaji wa rais siku zote sababu watu huwa wanatishia kama asivyofuata wanavyotaka basi watamng'oa.

    Nahisi tunahitaji mfumo mpya wa jinsi vyama vyetu vinavyoongozwa.Ila Mpaka sasa nina imani kubwa sana na mkulu wa nchi
     
  6. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu wetu anajiamini.walitaka yafanyike mapinduzi ya matokeo ya uchaguzi huko Tarime na akawaambia NO.....aliyeshinda mpeni haki yake bwana.

    Anajiamini kwa sababu hata watuhumiwa mapapa wamefikishwa mahakamani na wengine wanafuata.

    Tukiangalia kumbukumbu za huko nyuma hakuna kiongozi aliyeamua kuwafikisha mapapa wa ufisadi katika vyombo vya sheria kwani wengi waliokuwa wakikamatwa vilikuwa vidagaa tu.

    Amehimili pressure kubwa ndani ya chama chake na anafanya kila jambo kwa uangalifu mkubwa.

    Zaidi ya kuwa ni mwana diplomasia kumbukeni pia ni Kanali na huko aliwiva.Kwa kujiamini anajiamini sana....no doubt about it.
     
  7. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Kweli anajiamini sana, mpaka Mkapa atamburuza kortini siku si nyingi.....
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jakaya hajiamini na hili linadhihilishwa pale anapohutubia au kuelezea jambo; anapenda sana kutumbukiza maneno kwa kiingereza ili watu wajue kuwa nae msomi!!!
     
  9. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #9
    Dec 1, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ANOTHER INTERESTING ANALYSIS, in that context watanzania wote HATUJIAMINI.
     
  10. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Una point ndugu lakini umelack substance kidogo. Mimi ningesema kama anajiamini EPA, Richmond, import support, Radar, ndege na IPTL yote yangekuwa yameshughulikiwa. Kusingekuwa na kigugumizi cha kushughulikia haya. Lakini hata hivyo hatujui ukweli unaomfanya awe na kigugumizi cha kufanya uamuzi wa kutumia madaraka aliyopewa na katiba ya chama na katiba ya jamhuri kushughulikia mambo haya. Kwa upande mwingine naona hataki kuendeshautawala wa kidikteta ambao pia anaweza kuuendesha kwa mujibu wa katiba yetu, katiba inamruhusu kufanya hivyo.
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Bila kumsahau Alex Massawe na Zombe pia ...
     
  12. J

    Jafar JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    confidence = the feeling that you can do something well [oxford english dictionary]
     
  13. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180


    labda..!
    Inawezekana....!
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nitamuona JK anajiamini pale atakapojipeleka yeye mwenyewe mahakamani kuhusu sakata ya EPA. Naamini mnajua nini kilichomo ndani ya EPA.
     
  15. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #15
    Dec 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kinaitwa body languange na ni kigezo kizuri tu cha tabia ya mtu - huonyesha kiwango cha utashi na dhamira. Wakati mwingine hukinzana na maneno au matendo na huweza pia kuonyesha ishara ya woga au kutojiamini.
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hivi Katiba ya CCM inampa nguvu gani mwenyekiti wa chama?, Hana veto power?, wataalam hebu nisaidieni kwa hilo maana siasa ya chama ilifundishwa mara ya mwisho Secondary mwaka 1993, na sisi ndiyo tulikuwa wa mwisho kuafanya mtihani wa SIASA mwaka huo kabla kubadilishwa na kuwa CIVICS. Tokea hapo sijawahi gusa katiba ya CCM tena.
     
  17. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2008
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,741
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Kujiamini hujengwa juu ya maarifa/kujua mambo. Hali hiyo humuwezesha mtu kuona fursa na hatari za mazingira/nafasi aliyomo.

    Je, kwa maelezo haya, JK anajiamini? Sidhani. Sifa moja tu nampa JK: ni mtoto wa mjini.
     
  18. t

    tz_devil JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2008
    Joined: Jun 21, 2007
    Messages: 271
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ukiangalia body language ya mh. Kikwete na hasa anapokuwa viwanjani ni dhahiri kuwa hajiamini...
     
  19. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    You made me laugh!!, ndiyo maana nilitaka aanze na Mkapa kwanza ...

    Aha, hahaaaaaaa!!! akifanya hivyo mama yangu, Nyerere atafufuka!!

    Waberoya
     
  20. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0


    - Mkuu wa nchi anajiamini sana wewe safari za nje Mkapa alikuwa anamsubiri uwanjani wa ndege uliwahi kusikia wapi rais anasubiri waziri? hivi unakumbuka swali la kwanza aliloulizwa kwenye kampeni za urais, aliposema yeye kushinda sio suala la mjadala na la kushindwa halipo kabisa na akashinda anyways!

    - Hajiamini ilikuwaje Kigoda chaguop la Mkapa akawekwa pembeni? Tumseme mengine lakini la kujiamini sidhani, unless kuna ushahidi zaidi ya uliotolewa hapa so far! Ndani ya CCM anakuwa makini sana maana anajua one mistake chama kinavunjika, lakini in the end siku zote anataimiza anayotaka, ingawa huenda sio kwa speed tunayoitaka hapa JF.

    - Leo Mramba na Yona wamerudi lupango, anatakiwa ajiamini vipi zaidi jamani wakati so far anafanya kweli?

    Mnyonge mnyongeni lakini haki tumpe!
     
Loading...