Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk: Polisi watendewe haki asiwajibishwe asiyehusika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Penguine, Sep 30, 2012.

  1. P

    Penguine JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Wanajamvi Salaam,

    Nimemsikia Mkulu wa Nji hii ktk hutba yake ya Mwezi Sept,2012. Analonga, pamoja na maudhui mengine, kuhusu mauaji ya raia ktk mikutano ya vyama vya siasa. Ametolea mfano kifo cha Ndg. Mwangosi ALIYEUAWA KINYAMA na polisi.

    Mkulu amesema ”POLISI WATENDEWE HAKI, ASICHUKULIWE HATUA ASIYEHUSIKA". Kwa ufahamu wangu wapiganaji hawa hawarindimishi risasi zao kwa lengo la kuua pasipo kuamrishwa na mkuu wao kufanya hivyo. Kauli hii inanipa picha kwamba Kaka Michael Kamuhanda sharti awaji bike kwa sababu ndiye anayehusika kwa maana ya kutoa MAELEKEZO/AMRI ya nini kifanyike kuhusu Mwangosi.

    Sijui wanajamii mnalionaje hili?
     
  2. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa awajibike? Sio kwa nji hii. The vice versa is true. Hapo jumba bovu litamwangukia mtekeleza amri na sio mtoa amri aslan!
     
  3. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Upolis si kutiii tu hata kama unaambiwa ujinga wakati we unajua kuua si sehemu ya kazi yako. Hii inaonyesha tuna polis wa aina gani polis walioenda CCp kwa mgongo wa undugu watafanya kazi kwa kiburi kwa kujua wapo wanaowalinda hawawezi kuwa na maadili kwa kuwa hizo kazi wamezipata kwa utaratibu usiofaa ukichunguza kwa makini utangua hata hao trafiki wanaolalamikiwa wanakula rushwa si wao wanatekeleza matakwa ya waliowatuma. hivyo hawaogopi kitu kwakuwa anaewawajibisha kawatuma.
     
Loading...