Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK On CNBC Morning Call - He Was Right

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nostradamus, Sep 4, 2010.

  1. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No nation is an island I guess.Very justifiable.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 4, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Sooo old
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ---You do all you do for the love of Mafisadi. We are concerned with our nation welfare first not the popularity stance of Kikwete---
     
  4. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But stil useful.Kwani malalamiko ya chadema ni ya jana??
     
  5. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Freedom of Speech.I respect that and I let u have that.
     
  6. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Bootlicking
     
  7. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whatever,ila wananchi tunamsikiliza,tunamuelewa na kura tutampa.
     
  8. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaeleweka.Anachokisema ni justifiable.Muda utasema ndugu.JK anakubalika.
     
  9. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    I hope you are not copying Gado.Lol!JK anakubalika.Experienced,determined,skilled,understanding,ambitious,kind.Huo ndo ukweli.
     
  10. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kumbe nyie mnadhani mnapambana na CHADEMA?
    Sisi Watanzania tumelalamika na tunaelekea kuchukua hatua.
    Chadema ni jukwaa kama jukwaa lolote lakini mahubiri popote
     
  11. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Video umeangalia na ujumbe umeupata.The rest has nothing to do with the message that I wanted you to receive in this particular post.Tuzidi kusonga mbele.

    Mungu Ibariki Tanzania
     
  12. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ukiendesha gari kizembe ujue kuna consequences zake ahead.
    unapoweka post sitegemee kuwa kila mmoja atakuwa na uelewa sawa.
    tunaenda deep nyuma ya maneno ya hiyo clip tunasoma mpaka lips kujua utashi wa mzungumzaji
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    JK anapewa prime time slot anaanza kutaja nchi majirani wa Tanzania, halafu baadhi ya watanzania wanaishia kusema "He was right".

    Huyu anajua 8 seconds attention span ya audience yake? Au anafikiri yuko Kigamboni hapo ?

    Watu wameangalia na ku flip the channel tu.
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ???
    lol..
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kitu gani justifiable hapo?? 2.3 % ya madini doesn't even break-even the environmental costs achilia mbali mazagazaga mengine kwene socio-economix..Watu wenye fikra duni kama nyie mnatakiwa DNA zenu zipotezwe...u r a liabilities to this planet.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    utampa wewe usiseme wananchi.kwani unamuwakilisha nani hapa mpaka useme mtampta kura?? endeleeni kumuelewa kwa kuwa akili zenu zimefanana...kama uwezo wako wa kufikiri ni finyu huwezi kumuelewa mtu mwingine yeyote zaidi ya JK
     
  17. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naelewa mengi na nina uwezo wa kupambanua lipi linafaa kwa wakati huu na lipi halifai.
    Naeleza maoni yangu na ninayo haki hiyo kama wewe ulivyo nayo.
    Nimetoa video hii kuonyesha/kukumbusha kwamba rais (wako na wangu) alijua nini anafanya katika sekta ya uchumi.
    Mwisho akili za binadamu hazifanani in katika hali yoyote ile.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Whats so special alichoongea hapo 'Dr. Mkwere'?
     
  19. Nostradamus

    Nostradamus JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are already biased and that means your mind is not open for facts.Ni vizuri umeangalia na kusikiliza.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha maana alichoongea 'Dr.Mkwere'..thats the bottom line..
     
Loading...