Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Nyerere: Mtauza (Mtabinafsisha) Kila Kitu.... hadi Ikulu mtabinafsisha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Apr 24, 2012.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Haya ni Maneno yaliyotamkwa na Mwalimu JK Nyerere (RIP) hapo zamani, akimsuta Mkapa kwa sera zake mbovu. Alisema watauza hadi Ikulu.

    Sasa yanayoendelea kutendeka hapa nchini ni kutimiza unabii wa Mwalimu. Wameuza mashirika ya umma, wamebinafsisha reli wameua, Ndege wamemalizia, Umeme taabani.

    Wameanza kuuza wanyama na bandari zetu. Bado muda sio mrefu watageukia kuuza wake na watoto wetu na watamalizia kuuza ikulu.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ubinafsishaji ni sawa na kula nyama ya mtu, ukishauanzisha ni lazima utawatafuna daima.
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Tanzania sasa hivi hakuna mtu kama Nyerere, Nyerere aliyasema yanatokea sasa hivi miaka mingi iliyopita watu wakadharau sasa tunahitaji mtu mwingine kama yeye atueleze kitu gani kitatokea miaka ijayo.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Nyerere alikuwa focused na uelewa wa matatizo yanayowakabili waTanzania, pia alijua Tanzania aitakayo. Hayupo mtu wa namna ile. Alitaka kutokea, ndugu E.M. Sokoine, wakamuwahi. Nyerere nae wakamharakisha.

    Slaa alisema kuichagua CCM na Kikwete ni janga la Kitaifa. Sasa nalishuhudia janga hili live. Wanyama wanabebwa wazima wazima, hakuna anayewajibika, wabunge wa CCM ni kama mbwa mbele ya chatu, unafiki mtupu.
     
Loading...