Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Nyerere Intern. Airport haina choo kwa domestic abiria!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Dec 2, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Imenishangaza sanaa, yaani kile chumba cha kuchukulia mizigo kwa abiria wa ndani ya TZ pale uwanja wetu wa ndege wa KIMATAIFA HAKUNA CHOO .....!!!!!!!!!!!!!! Yaani ukibanwa na haja pale lazima uvuke sehemu ya kucheck passport kwa abiria watokao nje ya nchi. Kimbembe ni wakati unatoka kujisaidia na huna passport wala document yoyote ya kuwepo eneo lile.........
     
  2. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yani ukitaka kuchanganyikwa mapema na Uongozi wa kitanzania na vituko vyao ndio hayo wana uwezo wa kuwalipa watu wa kipawa ila kutengeneza kachoo kadogo tuu kwao ni taaaaabu kweli kweli tuko kimaslahi zaidi kuliko kuijenga nchi isonge mbele. na kualzimisha kuipanua Air port ya Dar tuuuu je Dodoma mji ambao sooon in 2020 serikali itakayokuwepo iata hamia je.

     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Could this be the case?
    Mbona kitakuwa kituko cha ajabu sana kwa uwanja mkubwa hivi!
    Kweli hii inji inaliwa na wenye meno!
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Siku moja ukisafiri na ndege za ndani ya nchi ulizia pa kujisaidia utaona maajabu yake
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inawezekana bado wanatafutwa wahisani/wafadhili wa nje waje kugharimia ujenzi wa choo hicho.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ile ni njia panda ya ulaya.........watu wajisaidie kwao wasitegemee vyoo vya eapoti........pale ni kupanda na kushuka tu kujisaidia kwenu..........
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    wanasubiri mgawo wa fedha zilizorudishwa za EPA...............nasikia mgawo wao upo......
     
  8. Z

    Zhule JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona niliona kamoja pembezoni na ile drisha la kukatia ticket za Precision air pale nje
     
  9. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Kile ni cha nje...........Ukiwa ile sehemu ya kusubiri misingo kwa abiria wa ndani ya nchi hakuna choo
     
  10. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siku zote nabishana na wabongo wanaodai kuwa ile ni interanational aiport, Wao wanachoangalia ni eneo ambalo nalo pia ni dogo kwani kwa ndege kubwa njia ya kurukia ni moja.
    Hilo pembeni kwenye swala la choo kweli ni aibu tupu. Hata hivyo vya foreiners navyo ni vichafu kupindukia. Mlango wa soft board ambayo imeanza kubanduka. Chini ni matone ya mkojo tu. Haiwezekana choo kisafishwe kila baada ya saa ishirini na nne. Sehemu kama zile inatakiwa kila baada ya dakika kumi mtu anaingia kuafisha siyo usiku hadi usiku,
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    acha uongo wewe kijana!
     
  12. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2009
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    kuhusu uwepo wa choo nadhani tatizo lilitokea kabla hata ya kujenga uwanja.kuna kitu kinaitwa concept design wadau ambao ni wizara ya mawasiliano wakati huo walitakiwa kuwasilisha wazo la vitu kama location za vyoo kwa mchoraji wa ramani ya jengo.sasa hii itakula kwetu mpaka terminal mpya ijengwe sijui ndio baada ya three years ? lakini kingine kinachonikera ni yale maduka nje ya jengo pale na zile extension yenye maofisi ya travel agencies ambazo zamani hazikuwepo walahi nikipata uwaziri nitazivunja zote
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Imenitokea
     
  14. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wengine watakuuliza mara ya mwisho ulisafiri lini?
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Umesomea mambo ya UJENZI WA VIWANJA VYA NDEGE?

    Tafadhali bwana, heshimu field za watu. Ina maana leo hii kiwanja cha Tabora tukijenga vyaa 20 na viwe vinasafisha kila baada ya mtu kutoka, ndiyo itakuwa Airport Intern.?

    Sipo hapa kutetea uchafu na uzembe wa kushindwa kutengeneza zile ngazi za umeme. Uzembe wa kushindwa kuweka AC mle ndani wakati wanakula dola 20$ kwa kila abiria. Ila inabidi tukubali kuwa kile ni kiwanja cha ndege cha kimataifa ambacho wamewekwa washikaji wakisimamie na kinafanya kazi kishkaji.

    Hivi yule Mhindi bado tu mwenye maduka yote pale uwanjani DIA?
     
Loading...