Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Nyerere angejua kama yatatokea haya...angelim....hata mmoja tu!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bampami, Jan 7, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ni mwaka wa 13/14 toka Baba yetu wa taifa hili atutoke.
    Nimekuwa nikifikiria sana kuhusu VIONGOZI(MARAISI) WENGI KUWARITHISHA AMA KUACHA DAMU YA UANASIASA WATOTO WAO.
    Ninamifano mingi ambayo inaonyesha raisi fulani baada ya kumaliza mda wake wa uongozi lazima aache ndugu mmoja ktk familia yake ambaye atakuwa naye kwenye siasa na wengi wao huwaacha watoto wao,
    MFANO:
    BUSH na mtoto wake G.W.BUSH.
    Kenyatta -Uhuru kenyatta
    Jkikwete -Liz one kikwete
    Kabila - Kabila
    n.k n.k n.k
    na hawa na wengine uwajuwao wote baadhi yao wamekua na nguvu sana kisiasa.
    LAKINI kwa baba yetu Jk nyerere hajaacha elements zenye nguvu ya siasa ya Tz katika familia yake, najua yupo madaraka nyerere Lakini hana nguvu sana kisiasa.
    Kutokana na siasa yetu kuyumbayumba labda ya JK ANGEJUA KAMA YATATOKEA HAYA ANGEMRITHISHA HATA MTOTO WAKE MMOJA AMA WAWILI YAMKINI WANGELIOKOA JAHAZI LA SIASA TANZANIA.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, naona umekurupuka... Makongoro Nyerere. ni mtoto wa nani? Kajipange upya
     
  3. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani makongoro alirithishwa siasa na nyerere? Sidhani kama hili nalo unatakiwa kuambiwa kuwa ni ccm wanamvutavuta ili waendelee kujificha kwenye kivuli cha nyerere.
     
  4. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sawa mkuu lakini umenielewa nilichokuwa namaanisha.
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Absolutely Mkuu.
     
  6. M

    Ma Tuma Senior Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwinyi na hussein mwinyi
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Makamba na makamba junior.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mkapa ana mtoto mwanasiasa? Kwanza tangu aingie madarakani umeshawahi kumsikia mtoto wake? Ni hulka tu ya viongozi kama ya kujilimbikizia mali.
     
  9. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacheni kuabudu wafu, sasa Nyerere amekifanya kipi cha maana? Nadhani nchi hii inayumba kutokana na maamuzi mabovu yaliofanywa na uongozi wa Nyerere.Huo uhuru alipewa tuu, wazungu walishajichokea nafsi zao.

    Kwa kweli ukiniuliza mie, naweza sema hadi leo tumerisishwa madudu magumu kama ya muungano.Ambapo ufumbuzi wake ni mgumu na completely unnecessary in terms of priority in leadership.

    Watanzania (visiwani na bara) wengi wao ni masikini wa kutupwa, sidhani kama serekali mbili hizi zilitakiwa kupoteza muda kujadili au hata kufikiria complex and optional issues kama za muungano.

    Wasalaam,
    mrfroasty
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Gaddafi na watoto wake wawili,
    Rais wa Korea aliye fariki na mtoto wake aloshika madaraka sasa.
    (Nb. Majina yao nimeyasahaup)
     
  11. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,544
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    .........hana mtoto huyu, sasa angemrithisha nani??????
     
  12. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Well nadhani Nyerere alifanya kitu kizuri tu.Kwani Tanzania nchi ya kifalme mpaka turithishane madaraka?Kila mtu a fight kivyake,hakuna kubebana
     
Loading...