Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk: Njia panda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Petu Hapa, Feb 8, 2012.

  1. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kikwete aanze kipi? Chama, Serikali, Bunge ama Madaktari?

    Vijana wa mtaani wanasema “ameshikwa bapaya”. Bunge wanataka ongezeko la pesa - naona hilo anajaribu kutia mkazo hakusaini, lakini hawezi kusema hadharani. Madaktari wamegoma lakini alichelewa kuona mgomo huu utafika hapa ulipo kwahiyo hawezi kuingilia sasa. Waziri Mkuu anashutumiwa anambadilisha vipi maana kambadilisha Lowasa majuzi tu - na swala amuweke nani? ili afanye nini? Eti afanye reshuffle kwa nini? Lakini unamfukuzaje Waziri na Naibu wake tu? Wabunge wa CCM wanamtishia juu ya katiba na labda kutoridhishwa na maamuzi yake ya posho.

    Jamani haya mambo sio mepesi, na tusitizame kama jambo moja moja maana ikitokea tu haya mambo yakaunganika - basi tumekwisha.

    Nadhani kikwete anahitaji ushauri hapa! Aanzie wapi? Unaanzaje na mgomo wakati ndani kwako ni vuruvaru?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kuhusu posho yeye mwenyewe alisema'' nakubali posho LAKINI wabunge watumie busara zaidi''.......hilo ni kosa la kwanza

    kutotoa kauli juu ya mgomo wa madaktari kabla hajaenda davos ...lilikuwa kosa la pili

    kuhusu katiba siku chadema wamemfata ile siku ya kwanza alitoa kauli moja..'' nisiposaini wenzangu ndani ya chama hawatanielewa''

    hili lilikuwa kosa la tatu....

    mambo yote haya yanatokana na kitu kimoja..lack of power from within'' hili ndilo tatizo la huyu jamaa.......na ndio maanakila kitu kimemshinda.........
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaonekana huelewi utendaji kazi wa Rais ukoje.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakuhakikishia kuwa kila kitu kitakaa sawa tena bila tatizo lolote! endelea kutega masikio tu.
     
  5. O

    OPTIMUS TZ JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 391
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uraisi ni kazi ya watu kama udereva ikushinda ustraabu ni kubwaga manyanga kinyume cha hapo subiri uambiwe imekushinda kwa maandamano na mawe!
     
  6. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapo ndipo napopapenda mimi na labda tumpe Raisi heshima yake. Nakubaliana kabisa na wewe kwamba Raisi wetu anastaili ya uongozi wake - Jenerali kasema "KUTOA PASI" - lakini baada ya hapo taifa linaendela kwa amani. Nadhani tunapaswa kuelewa staili hii, yawezekana Raisi anaelewa wananchi wake kuliko tunavyojielewa sise wenyew.

    Hofu yangu kwa sasa, huu ni mgomo ambao umedumu kwa muda mrefu sana, nadhani katika miaka kumi iliyopita ndio tunaweza kusema mgomo uliofanikiwa. Matokea ya mgomo huu unamadhara makubwa huko mbeleni - uishe ama usiishe kwa amani ama bila maelewano - umejenga imani kwa watu ukiwa ngangali Serikali itafyata tu.
     
  7. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais hana mamuzi rais gani huyu hii inaonyesha jinsi gani jk anavyotumikia watu wachache ila watanzania wengi waliopiga kura ya hapana na kura zikaibiwa basi tena tusubirie 2015
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    this is tanzania zaidi ya uijuavyo.
     
  9. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Kile kipindi chake cha kuongea na wananchi kila mwisho wa mwezi kimeishia wapi? Na uwakika kua alikianzisha ili apate taarifa na madukuduku moja kwa moja kutoka kwa wananchi. Hao wachache anaowasikiliza na kuwatii ndio wamwangushao. Pole sana kiongozi
     
  10. O

    Omr JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Location yako imesema yote. Vipi lema hajambo?
     
  11. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Imekula kwake, na bado still more to come labda aresign, he has got no GUTS to handle issues/
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Njia panda kwa mtazamo wako.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    imekula kwa wapinzani bado ni Rais wetu
     
  14. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilidhani angetumia kipindi hicho kurekebisha mambo! Lakini bahati mbaya alikuwa safari
     
  15. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    True! He is the President of the Republic of Tanzania for now and for 3 years to came. As citizens we can strike and critique hoping for subtle changes at least.
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Waganga wa Kienyeji wanawajengea Wateja wao Confo! Hata kwenye msitu wa Simba mtu unaweza kujikuta unataka kupita tu eti kwa sababu Mganga kakwambia, kwa dawa aliyokunywesha na ukivua nguo zote, Simba hawawezi kukuona! Kwa hiyo haya mambo mengine msiyaone yako hivi ni muendelezo tu wa Imani toka kwa Waganga wa Kienyeji.
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,649
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    Ha ha ha ha ha ha! Mkuu hayo maelezo yako yananikumbusha mbali sana; nayafananisha na yale ya the former Saddam Hussein spokesman - Tarik Aziz. Alikuwa anaongea hivyo hivyo. Mlisoma chuo kimoja nini Mkuu? Au ndio kanuni za hiyo "kazi yenu"? Anyway, tumwombee Rais wetu na serikali yake waiongoze nchi yetu kwa hikima.
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwalimu alisema Ikulu ni mzigo na mizigo yenyewe ndiyo hii urais si lele mama wanaotaka 2015 watakuwa machizi na badooooo!!!
     
  19. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serikali na Bunge kufarakana, huduma za jamii kusuasua, nasikia mashirika yasiyo ya kiserikali yanaandamana leo. Kimbunga huwa kinaanza hivyo! ni vyema hizi dalili tuziendeleze kwa mzaha
     
  20. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,608
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Lile jengo la magogoni ni noma. Aliliweza mwl. Nyerere tu wengine wote dah but kwahuyu hali imekua mbaya mara 30 ya wote wa nyuma. Tuone huyo atakayefuata.
     
Loading...