Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni Rais au Celebrity?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUMBUZI, Jan 13, 2011.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kutokana na maruweruwe ninayo yaoni imefikia mahali ninajiuliza hivi JK alipokuwa ana bid for presidential post alijua na kudhamiria kuwatumikia watanzania au alitaka tu kuwa Celebrity ndani ya Ikulu?
    Napata shida ninapoona rais anashindwa kufanya very simple decisions na kutatua mambo madogo madogo. Hv kweli huyu rais anayeelewa matarajio watanzania waliokuwa nayo kwake? Kwa nini ashindwe ku deliver kwa kiasi kikubwa namna hii?. Kukosekana kwa majibu ya maswali haya bado kunanifanya niamini JK alitafuta urais kwa sababu zake binafsi tofauti na tulivyokuwa tunatarajia. Yeye haswa alichukulia akiwa rais atakuwa Celebrity wa kupungiwa mikono, kukaribishwa kwenye ufunguzi na matukio mbalimbali n.k.

    Mimi naona ana act kana kwamba siyo rais anayetakiwa kuwajibika bali watu wamfagilie tu kwa kusema mara he is presentable and handsome.Most of time uwe unaonyesha uso wa tabasamu hata kama mji mzima wa AR uko msibani.

    Tabia hii ra rais ya kutaka aonekana mbele za watu kuwa ni ok wakati ndani ana maumivu ya kukosa majibu ya DOWANS, EPA, msiba Arusha, mgawanyiko ndani ya Chama, katiba mpya na kushindwa majukumu ndo yananifanya nimwone kama amekaa mkao wa Celebrity wa kuchonga zaidi

    Nasikitika mno
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo ndo presdaa wako bwana. mzee wa sherehe na matamasha.
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Jk ni sawa na kuku la kisasa lisilohimili shida wala karaha.kwa ufupi ni dizaini ya wale wenzetu wenye mtindio a.k.a yaliyomo yamo a.k.a fresh mental a.k.a mkirikiri orijino.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Namwona kama mzuzu fulani tu huyo mkwere!
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    A.K.A Ndama Mtoto Wa Ngombe
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Mzee wa ZIPU aka CHANGONO
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Both,a president and a celebrity!Ila u-celebrity ni zaidi ya u-president!
     
  8. c

    chechekali Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    IYO NDO PRESIDENT...yani ni mu predeshee mbaya...inatupaga mahela kwa jukwaaa...ndo watu nakuita jk. akifikaga kwa kongo iko mutu mingi nashangilia yeye, asema afanana na mutu ya kongo nyeupenyeupe...tunapatia yeye ile karolite nakuwa muzuri ndo TZ mwampenda zaidi.mwapendaga viongozi HB iko navutia wananji wa bongo
     
  9. UDOM

    UDOM Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afu linapenda kubembea ka toto, kuchekacheka ka bwa bw
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jaman msiwe na shaka tunatafuta njia ya mkato ili tuondokane nae........kwani ni shida tukipiga uchaguzi mwingine hapa kati kati?

    bila kufanya namna huyu hatoki pale na atatusumbua sana huyu......
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Lengo lake lilikuwa ni cheo cha urais siyo majukumu ya rais. Hawezi kujipambanua ktk kufanya kazi, anapenda kuzungukwa na watu anaowafahamu ambao wanampambia kuliko kuzungukwa na watendaj wa kazi, hapendi kujulikana kwamba hawezi, hiyo inamjengea u dictator maana urais ni taasisi lakini yeye anaufanya uwe wa kifamilia na kirafiki
     
  12. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawzo yake toka mwanzo alitaka kuwa cellebrite wala sio majukumu mazito hayo mliyoyawaza nyie. Yeye alitaka maendeleo ya nchi yaje by the way na zaidi sana alijua sassa amepata mahali pa kuchuma mapene si unaona alivyojenga kijijini kwao pale msoga?
     
  13. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nani alaumiwe jk au waliompigia kura?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sijui
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JK kashikwa pabaya na MAFISADI kiasi kwamba hana maamuzi mpaka awasiliane nao kwanza,tumhurumie tu maana kasindwa kuongoza nchi.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kwani kuna watu walimpigia kura kikwete?........hata wana ccm tu walimtosa!..............eti watu mil.5 kati ya zaidi ya mil.40 wamemchagua...thubutuuuuuuuu............sio cerebrity wala president ni mshamba na limbukeni fulani tu
     
  17. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Basi kama hakuna aliempigia kura natoa rai kwa kila mmoja kutengeneza tshirt zenye picha ya dr slaa my Presdent Tuzivae kwenye matukio muhimu ya kitaifa ili aone japo aibu na nafsi imsute
     
  18. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Great thinker umeishiwa cha kusema??????????!!!!!!!!!!
    Elimu ya chekechea/nursery inatosha kujua JK ni nani??!!! Kama hapo jirani kuna dent wa std one muulize atakujuza!!!
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mchukueni muukumuni kwa hiyo sheria yenu
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ni celebrity.

    Unafahamu wazi kuwa hawezi kuwa rais kwa maana ya neno lenyewe.
     
Loading...