Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni rais anayetumia madaraka yake kulipiza visasi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MNYISANZU, Jan 20, 2012.

  1. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya ni madai ambayo yamekuwa yakitolewa na watu. Je yana ukweli
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanafunzi wanaofukuzwa kila leo udsm ni wahanga wa hilo. kisa eti kuna baadhi yao walimzomea kipindi fulani huko nyuma. watu wanabana pua kulizungumza hili, lakini ndiyo hali halisi na mtu yeyote asiniulize evidence.

    jk si kiongozi mzuri.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe una chuki binafsi na kikwete,jichunguze halafu pia una gubu.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wanafunzi walifukuzwa kwa sababu walivunja sheria za chuo (by laws) ambazo walizisomewa pale kwenye m degree ktk wiki ya kwanza ya orientation.utamhusishaje kikwete.fanya kazi wewe acha kulalamika apa.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    habari zenu za kwenye kitchen party na kwenye kahawa ndo unatuletea hapa.
     
  6. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sina uhakika na hilo
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jf haijakosa watu waliosoma na jk.
    Walete tabia yake toka walipokuwa wanasoma nae.
    Mana ni ukweli usiofichika kuwa hata waliosoma nae na ambao wapo humu jf wanatupa wakati mgumu kumfahamu jk.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Any way mimi ngoja nisichangie hapa, maana yanazungumzwa mengi wengine wanasema eti kifungo cha babu Seya nacho kimetokana na roho yake ya visasi inasemekana jamaa alimkamulia sehemu

    Nahisi Hojatete ni ID ya Rweyemamu hii naona wanafanana matamshi.
     
  9. k

    kibangaa Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajipange upya maana huna uhakika na unachokisema
     
Loading...