Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni mtu wa watu anajali hata walemavu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Jk kwa kweli ni mtu wa watu cheki hapo anakaa kwenye vumbi kuongea kwa unyenyekevu na mlemavu ni viongozi wachache sana wenye moyo wa kibinadamu kiasi hiki..
     
  2. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mr. Cheap popularity.
     
  3. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    That's not cheap popularity, JK yupo kwenye kampeni kazi mojawapo ni kuwafikia wapiga kura.

    Walemavu wanahaki sawa kama watu wengine, hii ni kuafaka kwa JK kusalimiana na mpiga kura wake katika mazingira yaleyale aliyopo huyu dada.

    JK endelea kukusanya kura za kishindo
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kikwete is a big Joker!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Punguza pumba wewe! Tanzania kuna walemavu wangapi ama kwakuwa huyu kavaa kiCCM? Kikwete is sick upstairs. Hatudanganyiki na usanii wa kijinga !
     
  6. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK anafanya dhiaka na kuwalaghai walemavu. Kama anataka kujali walemavu akaombe ushauri kwa Bwana Mengi (IPP). Hii ya JK haitoki moyoni ni kwa ajili ya kutafuta kura baada ya hapo hakuna. Hata hakuwapa nafasi ya Ubunge katika Bunge la 2005-2010 mpaka baada ya vifo vya ma-Albino ndio akawakumbuka kwamba nao wanastahili. Unafiki mtupu!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani kuna njia bora nyingi zaidi ya kuwafikia walemavu, njia iliyo bora zaidi kwa sasa ni yeye kuacha hiyo nafsi ya Urais maana ameshindwa ku-deliver karibu ktk kila angle.
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi kauli nyengine..... ukichunguza sana unaweza ukakuta inamgusa hata yule BIMKUBWA wako kule kijijini kwenu
    pole weh!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Soksi za mchina
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145

    mbona alishindwa kuwa kwenye
    mazingira yaleyale waliyokuwepo wafanyakazi mpaka akazikataa hata kura zao?
     
  11. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    What we dont know is presidency is not just shaking hands with people of various kinds, but is comprising of coordination of people and resources of the entire society, by using best available alternatives, applying all the strenght society have to overcome society weaknesses, playing very well with the opportunities of that society against outside threats, leading (driving) that society towards the desired achievable sustainable goals.
    Mtu wa watu yes! Kaweza kuunganisha watu na rasilimali tulizonazo kututoa katika umasikini na kutufikisha tunapokusudia? Kuwasalimia vilema ni kuonyesha unawajali? Mbona kwa miaka mitano ya serikali yake kashindwa hata kutunga sheria ya kuwalazimisha wamiliki wa vyombo mbalimbali kuweka miundombinu ya kuwasaidia walemavu (mfano majengo)?
    Think wisely!!!!!!!
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unyenyekevu huu angeonyesha Diamond Jubilee wakati anahutubia " wazee wa Dar Es Salaam" wala asingehangaika hivi sasa
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kabisa muungwana.

    Kama kujali walemavu ni kusalimiana nao na kuwapa elfu 5 za sembe na maharagwe, and great part of the common voters buys that then u know how deeply the country is doomed.

    Tunahitaji rais ambaye hata kama haonekani hadharani lakini anavuta strings na ku-press zile buttons zinazotakiwa na anajua wapi pa kushika ili impact ionekane mpaka kwa mtu wa chini kabisa..
     
  14. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angekuwa anajali walemavu tangu aingie madarakani na kwa kipindi chote angetenda mambo ya wazi yenye manufaa kwa walemavu ambayo yangeliweza kumjengea umaarufu na kuonekana anajili maslahi ya walemavu kama anavyofanya Mzee Mengi kwa angalau kuwafanyia hafla kila mwaka! Yeye kama rais wa nchi angeliweza hata kuunda wizara maalum mathalan ya Walemavu na Waathirika wa Virusi vya Ukimwi n.k. ili angalau wawe na chombo ambacho kingeshughulikia matatizo yao moja kwa moja badala ya kungojea wakati wa uchaguzi ama wakati wa ziara (chache) alizowahi kufanya mikoani kutaka kutuaminisha kwamba anajali walemavu.

    Picha yenyewe inamdhalilisha rais, tayari watu wameichukulia hiyo habari kwamba JK sasa amelemewa kiasi cha kuomba kura kwa kuketi mavumbini! Nasikitika kusema hata huyo mama mlemavu haonyeshi heshima yoyote kwa rais wake maana amemshika rais mguu kwa namna ambayo ni compromising!
     
  15. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  16. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wananchi wanaitikia wito wakwenda katika kampeni
     
  17. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fedha nyingi zimetumika kuwavisha magwanda/jezi wanaodhaniwa ni mashabiki wa CCM ambao wengi wao wamebebwa na kuletwa mkutanoni.

    Picha ya mgombea wa CHADEMA inaonyesha hakuna ghilba ya kuvisha wananchi 'jezi'. Inadhihirisha pia wamekuja mkutanoni kwa hiari yao bila kubebwa kwa usafiri wa dezo wa lori, daladala, bajaji, wala pilipiki, vinavyojazwa mafuta ya bure!
     
  18. d

    dadakuona Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhe. JK ni mtu watu anawajali kweli walemavu hivi nyie wana JF MNAOSHANGAA ni wananchi wa nchi gani ? Kama ninyi ni watanzania kwanini mnashangaa mtu kujali walemavu,hamjui kuwa hili ni kundi maalum linalohitaji upendo Mhe JK ANALIJUA HILO NDIO MAANA ANAWAJALI WALEMAVU.

    CHAGUA CCM CHAGUA JAKAYA MRISHO KIKWETE 2010
     
  19. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,462
    Likes Received: 2,460
    Trophy Points: 280
    Mi naona wengine wameenda kusikiliza mziki.
    Picha moja inaonyesha wanachama na chama chao nyingine inaonyesha wananchi wa tanzania.
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    SIMBA NA YANGA ...! lol


    but on serious not..! MIKUTANO YA CCM HUWA INAHUDHURIWA SAANA NA WANAWAKE WENGI KULIKO WANAUME..!

    WANAIPENDA SURA...hata kama wanachota maji kilometa 5 toka wanapoishi...
    Hata kama wanalala watatu kitanda kimoja wakati wa kujifungua
    hata kama infant mortality rate ipo juuuuu
    hata kama wanafuata kumi mbaaaaaali

    wao hawajali ili mradi SURA NI NZURI...!
     
Loading...