Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ni mtu wa visasi....?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MtazamoWangu, Sep 23, 2009.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hili suala nimelisikia kwa muda sana....je kuna mtu mwenye data???
    do you dare to say???

    1.....
    2.....
    3.....
    4. kuna mtu aliwahi kumzulumu shamba, alipokamata tu uraisi jamaa alifuatwa na defender, inasemekana jamaa alirruka njiani mpaka leo haijulikani yuko wapi....
    5....
    6....
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    ni sawa na mtu akiuliza hivi, Mtazamowangu ni mbea???

    Hili ni swala liko zaidi ndani ya nafsi ya mtu, hata saikolojist hataweza kukupa jibu, the best way ni kuwa na uthibitisho wa hao watu waliofanyiwa ubaya.
    Pili kwa nafsi ya JK enzi hizo kwa nji hii hao watu wasingemzidi nguvu unless waliuwa familia ya mkapa!

    JK hakuwa kapuku, alikuwa mheshimiwa ili pekee lilitosha kudoubt hiyo taarifa, mtu tu amzulumu waziri? mbunge, checkbob na brotherman kama JK?

    so i hereby daring talking openly that hii ni yakijiweni, haukufanya assignment vizuri, next time you need to embellish the story
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Answer is YES!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kamuulize sumaye na chokala
     
  5. O

    Omumura JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kamuulize pia Ngwilizi, mwakyembe, Njoolay, Gen kiwelu na wengineo!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kamuulize na BABU SEYA...!
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Na Liyumba
     
  8. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    In what particular instance did the collision happen?Could anyone spill the data! What about the SEYAs?Are there sufficient evidences to link mkulu with saga?
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    It seems everyone who changiad something in this thread knows more than they are letting on. They are just waiting for someone else to spill the beans.
     
  10. p

    p53 JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi wakuu wote hapa JF hakuna anayekijua kisa cha babu Seya atupe ukweli wake ili tujue kama kweli Muungwana ndiye aliyemsweka ama ni uzushi tu?
     
  11. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hakuna anaekosa Kisasi ktk Dunia hii tunayoishi ila suala la Babu Seya Uzushi Mtupu hausiki Mkwere ila Lyumba,Mangula,Mashishanga ,M.Majogo ,Gama Hata Ngwilizi Naamini inawezekana. Mbona hata Chinga nae alikuwa na Visasi au hamjuii? Muulizeni Nchimbi Naamini Mzee wa Ruksa alikuwa si mtu wa Visasi kwani alipojiuzulu uwaziri wa mambo ya Ndani Marehemu Brgd. Moses Mnauye alimtoa ktk Nyumba ya Serikali kihuni na kutupa vitu vyake nje pia Mzee Joseph butiku mara kadha alimfukuza ofisini Ikulu wakati akienda kumuona JKN cha ajabu yeye hakufikiria Kulipa kisasi Bado Aliwanyanyuwa AlliQisasu KHaki
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mramba lazima amfunge
     
  13. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    ni kweli kabisa people are holding back, acheni unafika semeni tu kwa ujasiri....na mbona babu seya ametajwa sana KUNA UKWELI????
    acheni uwoga.....
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwani JK anafunga watu?na amfunge kwa kosa lipi?mawakili wa serikali wenyewe wameanza kushindwa mapemaaa wanaweweseka tu,soma alivokuwa anawajibu Liyumba jana ndo utajua kuwa hakuna kesi humo ni upuuzi mtupu..
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kamuulize Philip Mangula
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nawasiwasi na kesi ya Liyumba, maana hiyo kesi hipo kivisasi zaidi
     
  17. b

    bnhai JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,666
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kumsikia yule hakimu wa kesi ya kina Seya wakati anahojiwa ni kesi gani hata isahau! Akasema ni kesi ya kina Seya. Anasema watu wengi wametengeneza majungu na kuhusisha na visasi lakini ni yeye ndiye aliyekuwa hakimu ni ukweli kabisa ile familia iliwafanyia watoto wale vile vitendo.
     
  18. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama`sikosei hukumu ya Babu Seya imewahi kutundikwa hapa JF. Niliisoma kwa makini na kwa kweli sikuona mahali popote ambako an average person anaweza kufanya itimisho kwamba ile kesi ilipikwa. Sidhani kama ilikuwa rahisi kuwafundisha uongo watoto wote wale waliotoa ushahidi.

    Sidhani na wala sitakaa niamini kwamba JK alihusika katika hili.

    Tiba
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    believe me mkuu Liyumba hana kesi pale na atashinda tu..I dont get the connection for for HR and Admin.Director eti alibadilisha michoro ya jengo na kusababisha hasara...is nonsense na kweli JK kama anaongoza kwa visasi atakuja kupata shida sana akistaafu huo urais people they will not tolerate him and this will take this nation to a grave..Sijui tulitoka wapi na rais wa namna hii ,he is no visionary at all...poor me ,poor Tanzania.
     
  20. b

    bnhai JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,666
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Watu tunachanganya vitu. Ikija katika suala la kiutendaji na kila mtu akiambiwa aweke timu yake, hayamkini kila mtu ataweka timu anayoaiamini. Sasa mtu amashakukejeli na kukuchafua, then unamuweka katika timu yako, what if akikuharibia utendaji wako? Nadhani kila mtu angependa awe na mtu anayemuamini katika uongozi vinginevyo siri za vikao zitavuja nje, atatenda ovyo ovyo ili uaibike. Nadhani sometime decisions kama hizi huwa zipo sahihi kabisa.
     
Loading...