Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jK ni kweli Dr Mponda na Ma Nkya hawana thuhuma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Mar 12, 2012.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    JK kasema hajapewa thuhuma za Wzr na Naibu wake hawana thuhuma?

    Je wangapi kweshapelekewa thuhuma zao na akaweweka kando wachunguzwe na vyombo husika?

    Nauliza tu
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naomba kauli zake zisije zikapelekea mgomo tena wa hawa ma dr
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa wa ajabu sana..alishawahi kusema kuwa hata majina ya wauza dawa za kulevya anayo..cha kushangaza ni miaka kadhaa imepita na bado madawa hayo yanaendelea kutajirisha wachache na kuua vijana na jamii ya watanzania!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    leo amekiri kwamba yeye sio dk.sijui alijisahau?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thuhuma=Tuhuma. JK ana mtindio wa ubongo?
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure kaka/dada
     
  7. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeogopa sana nahisi hotuba yake inaweza chochea hasira zaidi kwa ma Drs. Lets wait n see Drs watakuja na lipi
     
Loading...