Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni Ignomarus

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 27, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Anakosa ile gravitas ya kujenga hoja kama kiongozi wa nchi. Haiyumkini Tanzania tulikuwa hatuna rais miaka yote hii ila tulikuwa tunatawaliwa labda na Januari. Kwa nini anashindwa kumkabili Slaa kwa hoja za sera, badala yake anatumia muda wa kushawishi kura kwa ahadi za peremende? Vision yake ni nini kwa nchi hii?

    Unaweza kuwapa watu samaki wakala na kushiba siku hiyo, laini utafanya la maana zaidi ukiwapa ndoana kusudi wajivulie samaki wao wenyewe kila siku. Kikwete ana ahadi za kugawa samaki wakati Slaa ana ahadi za kugawa ndoana. Nani anajua kuongoza baina ya hawa wawili?
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ahaaaaaaaaaa tulikuwa tunatawaliwa na january ,kweli mkwere hamna kitu kabisa .
     
Loading...