Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK....Ngoma anazimudu!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Sep 23, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK.jpg
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Boflo nkate laini hasa ukiula kwa maharage upo??
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jakaya ni mkwere, ngoma na nyimbo ndio utamaduni wao ndio maana hasahau kucheza mara anapopata nafasi!!
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Cheza JK ,Cheza!
    Ukitaka kujua utamu wa ngoma sharti uicheze.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    huyo kuliwa kwa JK siyo J. Muro?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata ngoma ya usiku???
     
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu,anatafuka kura,cheza ngoma lakini cha moto utakiona????
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    utaanguka wewe.........au umesahau...
     
  9. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ujana maji ya moto!
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Mkuu umenichekesha na kuniondoa stress zote nilizokuwa nazo na mi ngoja nikupe kisindikizio
    ..........cheza cheeeeza Jakaya katika katika mpaka chini baby.........
    ..........cheza cheeeeeza Jakaya katika katika mpaka chini mtoto.....
    Ila asisahau watu wana hasira naye na asipoangalia cha moto atakiona.
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    paka mapepe huyo paka mapepe huyo paka mapepe huyooooooo.......
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ngoma inogile mpaka anafumba macho na kuuma meno mtoto wa kikwere!!
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa nini hakucheza mwaka jana?wizi mtupu.
     
  15. m

    mimi82 Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Hiyo ni Profoma invoice ambayo mwenyekiti wa kampeni za kikwete (A. Kinana) ame-present kwa waandishi wa habari kama ushahidi kwamba ndege ya serikali ambayo Dr. slaa amemtishia mama kikwete kuitumia kwa matumizi ya kumkampenia mumewe. Kinana anadai CCM iliikodi hiyo ndege ya serikali kihalali. Ichunguze na uisome kwa makini kisha tafakari haya machache

    • <LI class=MsoNormal>idara ya ndege za serikali (Tanzania Government Flights Agency) haina mamlaka ya kukodisha ndege zake kwa matumizi nje ya serikali. Je, nani anawajibika kwa ukiukwaji huu wa mamlaka? Kinana amesema, idara imekuwa ikikodisha ndege kwqa watu binafsi tangu zamani, je, nani aseme hilo-yeye au CEO wa hiyo idara? Je, wako tayari kutoa takwimu za nani na nai kakodi hizo ndege baada ya kuonyesha mamlaka ya kukodisha ndege? au biashara imeanza baada ya Dk Slaa kulipua hilo bomu? <LI class=MsoNormal>matumizi ya dola za kimarekani 3000 kwa saa kwa masaa matano (jumla dola 15,000 sawa na zaidi ya shilingi za kitanzania mil. 20) kwa mama kikwete si anasa? kwa kazi gani hasa? mama kikwete ni nani hata CCM iingie gharama kubwa hivyo? <LI class=MsoNormal>serikali siku zote imekuwa ikikataza matumizi ya fedha za kigeni kwa malipo (transactions) yoyote hapa nchini, kwa nini hawjafanya wanachohubiri? <LI class=MsoNormal>ukisoma hiyo invoice inaonyesha imetolewa tar. 28/8 na malipo yakafanyika tar. 31/8 (siku 3 baadae), je ni utaratibu kuchukua mzigo kabla ya malipo? tarehe ya profoma invoice kutolewa (28/8/2010) ndio tarehe anayotuhumiwa mama kikwete kutumia hiyo ndege, je, profoma ilitolewa siku hiyohiyo na ndege kutumika siku hiyohiyo? <LI class=MsoNormal>ni kiwewe au Mungu katufunulia kwa mtu mzito kama CEO (aliyeandika hiyo invoice) kukosea mara tatu kwenye hati moja kuandika USD 15,000 /=? maana alama ya /= inamaanisha shilingi ya kitanzania sasa which is which;shilingi 15,000 au dola 15,000?
    • ikumbukwe kwamba Kinana ana rekodi chafu sana ya ufisadi na biashara haramu (jamaa ni msomali na wasomali wanajulikana kwa magendo). Juzijuzi, meli yake imekamatwa na shehena kubwa ya meno ya tembo huko mashariki ya mbali-eti akajibu "meli yake lakini mzigo si wake"
    Watanzania wenzangu tuzinduke...nchi inatafunwa...inafilisiwa na kikundi cha watu wachache (syndicate). Hii si consipiracy theory ni hali halisi. Tusimame kuikomboa nchi yetu. Waliotutanglia waliikomboa toka kwa mkoloni mzungu...ni zamu yetu kuikomboa toka kwa mkoloni wa kitanzania (CCM)!!!

    Kwa ushahidi alioutoa Kinana, CCM imeonyesha ni mabingwa wa

    1. <LI class=MsoNormal>anasa (milioni 20 kwa masaa matano kwa Salma kwa ajili ya ulaji wa mumewe)
    2. kufoji hata risiti
    Nakusihi sambaza hii e-mail japo kwa watanzania watano wenye uchungu na nchi yao .

    Pia, tarehe 31 Oktoba usiwe na sabau yoyote ya kuacha kupiga kura!!!
     

    Attached Files:

Loading...