Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ndiye aliyeanza na huyu Ngeleja naye kafuata mkumbo kulinda kibarua...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 17, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jk ndiye kiongozi wa kwanza ndani ya CCM aliyedai "Maisha Bora kwa kila Mtanzania" hayawezekani bila ya misaada ya kutoka kwa wafadhili na kuongeza ya kuwa elimu na afya bure ni ndoto za alinacha ikimaanisha ya kuwa CCM haina majibu ya adui zetu wale wakubwa watatu wa maradhi, ujinga na umasikini.

    Sasa na Ngeleja ili kulinda kibarua chake hapo kwenye baraza la mawaziri ameanza kuimba wimbo huo huo wa "Maisha bora kwa kila Mtanzania" hayawezekani pale aliposema afya na elimu bure ni ndoto za alinacha. Mheshimiwa huyu amekuwa akiimba ngonjera hizi kwenye kampeni zake huko jimboni kwake.....................
     
  2. Ngaramu

    Ngaramu JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh..teh....teheeeeeeeeeeeeeee...

    WANAREKODI YA DUNIA YA KUSAHAU..... (Ongeza hii kwenye rekodi za mkulu duniani)
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    What is your message here? Sikuelewi may be unajaribu kufanya threads ziwe nyingi cos i'm sure ipo thread inayoongelea usemi wa JK kwamba huduma za jamii bure kwa Tanzania haiwezekani. Sasa hapa wewe unataka kumfanya Ngeleja nae awe topic ya kudiscus hapa JF??
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    its politics, its ccm policy, its for all ccm candidates to say it, so what is the problem if ngeleja has said
     
Loading...