Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ndani ya Ruaha National Park

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsaji Mpoki, Jun 16, 2009.

  1. N

    Nsaji Mpoki JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jk yuko Ruaha National Park siku ya tatu sasa. Sijui anataka kuja na lipi.
     
  2. B

    Bobby JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Business as usual mkuu usitarajie lolote hapo, tulishaliwa siku nyingi. Nadhani ana mpango wa kumaliza mbuga zote hana la ziada hapo zaidi ya kuenjoy wanyama huku majority ya watz mlo mmoja ni issue. Kinachoniuma, moja ya wizara mbovu kabisa ni hiyo ya maliasili pamoja na kwamba jamaa haishi kutembelea hizo mbuga. Nakumbuka ameenda Serengeti na Mikumi, usikute Andrew Young amepata mwekezaji mwingine tumruhusu afukuze wanyama wetu kwa mradi fake wa hotel ndani ya mbuga kama wa Serengeti.
     
  3. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 832
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    hicho ni kiini macho tu ndugu yangu maana hakuna jipya atakalo kuja nalo kaenda kwa mapumziko tu na kula bata
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukweli utajulikana akiibuka kutoka huko. Aweza kutu-surprise na mapya!
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi mnavyomuona huyu mtu anaweza kuibuka na lolote la maana kweli!
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    JK kaondoa Visa kwa watalii sasa kaanza yeye kutumia punguzo hilo kwa kuwa wa kwanza kuingia katika Mbuga hizo .
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, yuko kwenye mapumziko mafupi ya katikati ya mwaka na familia yake
     
  8. M

    Mkungo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 207
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 45
    Nasikia kaoa hivi karibuni kidosho cha Kimanga-may be Honeymoon!
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ........mmmmhhhhh.......tunaomba maelezo kidogo Mkuu...
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkungo, Kweli Mkulu kaenda mapumziko tu. Ila ajapata totos kama ulivyosema. Kama kunakitoto kinamezea mkulu mate nitakaambia katoto kwa kusindikizwa na polisi kaenda Angaza kwanza kasimletee mkulu balaa.
     
  11. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mapumziko baada ya kufanya kazi gani??????????
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani yuko na First lady wetu?
     
  13. B

    Bobby JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Statement yako iko very biased mkuu, so na yeye pia (msanii) utamshauri aende angaza au unajuwa status yake?
     
  14. B

    Bobby JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda zaidi. Nadhani baada ya safari nyingi za kuvascodagama the world ikiwemo ya kwenda kuonana na Steven Seagal na kuchukuwa jezi ya basketball kwa Obama.
     
  15. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    naomba kuuliza,hivyo tanzania hakuna BIRTHRIGHT,irrespective of which passport you hold,mbona kwenye mbuga ya ngorongoro tunachargiwa viwango vya tourist rate wakati sisi ni wazawa hivyo kuzaliwa kwetu tanzania akuchukuliwi katika consideration-I know we need the forex but its shame you come all the way alaafu people unaokuja nao wanashangaa how come wewe unachargiwa kama sisi yaani you are a foreigner in the land of your birth. alaafu kwenye gate la kuingia ngorongoro hawa wafanyakazi wana ile attitude ya take it or leave it .PR yao ni poor sana.WELL no wonder KENYANS are sweeping us under the carpet
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Unaona sasa, tabia zake za kupenda safari zinatufanya tusimuamini kabisa!! Anaweza akawa ana jambo zuuri tu, labda likizo au kitu kingine! Lakini kwa tabiua zake, ni vigumu kumuamini.
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi ya urais
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Walikwenda pamopja, lakini wanaweza kuwa hawapo pamoja maana hukawii kusikia... "nilimwagiza akaniwakilishe kwenye mazishi...."
     
  19. m

    msabato masalia Senior Member

    #19
    Jun 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu ndo kastaili kako nini!Utoka na bi mkubwa home kuelekea kwenye ina pati mkifika njiani unamwambia mama nimekutoa kuua soo la makidi we katanue mbele tukutane home b'dae.ha ha ha ha ha h
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu check facts zako vizuri, au jamaa wamekuingiza mjini. Mwezi uliopita nilitia maguu pale Mikumi na washkaji wageni. Mimi mzawa nimelipa buku tu na gari 10,000 wale wageni wamelipa 25,000 each
     
Loading...