Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ndani ya mji wa Moshi....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by boybsema, Mar 4, 2012.

  1. b

    boybsema Senior Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais JK kaingia ndani ya mji wa Moshi mida hii akiwa ndani ya ulinzi mkali...kila kona ni polisi waliosheheni silaha nzito,msafara wake ni zaidi ya magari 30...atakuwa kwenye lango kuu la mlima kilimanjaro (marangu gate) jirani na kwa lyatonga wa kiraracha...
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Anata kupanda mlima mrefu kuliko yoyote Afrika.Itakuwa vema akaweka rekodi ya kuwa raisi wa kwanza Kuupanda.
     
  3. t

    true JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    si unajua rais wetu ni mtalii? Amemaliza utalii wa nje ya nchi, ss ameanza wa ndani ya nchi. Huyo ndo presidoo wa TZ BWANA!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nina mashaka naye sana!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Kwani nani kafa huko.
     
  6. b

    boybsema Senior Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahaha naskia kuna ishu za akina mama anaenda zindua
     
  7. m

    msnajo JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Sasa atembelee wapi Wakuu kama kila mahali mnamkandia? Awe Tz mnasema, akienda nje, nako mnamsema.
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    acha awatembelee wapiga kura wake.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Karibu kj nipo karibu na meku kuna sehemu nzuri ya kubembea
     
  10. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Na kale kaugonjwa ketu kalikompatia sifa Babu wa Loliondo katamuacha kweli? Nasikia na yeye alikwenda kupiga kikombe cha babu! Nijuavyo mimi kama afya yako inahitaji msaada wa kikombe cha Babu basi ukijidai shujaa wa kupanda mlima Kilimanjaro ujue huo ndo mwisho wa maisha yako au utasababisha watu wakubebe kwenye yale machela yetu!............. Mungu ongoza mkono wako ili mheshimiwa rais wetu asikubali kupanda mlima Kilimanjaro kwani bado miaka mitatu tu tumpe heshima ya ustaafu!.........
     
  11. S

    Seacliff Senior Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mwacheni Jemadari wetu Mkuu atutembelee kwetu na sisi tujisikie kidogo. Kuna kata moja ya mbege inamsubiri pale Marangu Mtoni wakati akisharudi kupanda mlima. Ria Mbee!! Ukishakata kiu kimbia kadili na ishu ya madaktari wetu kule jijini - acha kusuasua na issue muhimu zinazohusu maisha ya watu.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Gari ya ambulace itamfuata nyuma?
     
  13. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bila ya ambulance HAKUNA MSAFARA WA MKULU.
     
  14. f

    fisadimpya Senior Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    anatafuta kigamboni nyingine aiweke sokon
     
  15. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi anajua yanayoendelea hapa nchini au ni yale yale? Mtoa mada msaidie
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mwakamu wake mzee wa mikasi amemwacha wapi,si ndo kazi zake kuzindua?au amechoka kufunua na kukata utepe!
     
  17. N

    Njaare JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona ghafla sana? Nahisi anataka kukimbia sakata la madaktari. Anamwachia pinda ahangaike nao. Pinda unali!
     
  18. N

    Njaare JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaenda kuzuru kaburi la Mangi Thomas Marealle
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa jinsi anavyopiga mwereka sidhani kama ana nia ya kuupanda mlima. Wasi wasi wangu ni kwamba labda anataka kuupiga bei mlima wetu!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kweli jk ni mhudhuriaji mzuri wa misiba
     
Loading...