Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ndani ya Arusha Wilaya ya Longido! Agawa ng'ombe wapatao 25,000/=, Imekaaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LiverpoolFC, Feb 19, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hbr nilizonazo ni kwamba leo Rais Jk ametingatinga ndani ya Wilaya ya Longido na kugawa ng'ombe tajwa hapo juu,baada ya ile janga la ukame la miaka minne iliyopita na kuwaacha wafugaji wa wilaya ile wakiwa ktk wakati mgumu kwani sehemu kubwa ya wakazi wa wilaya ile wanategemea ufugaji tu bila ya kujishughulisha na shughuli zingine.

    Hbr ndiyo hiyo!
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Chanzo cha habari?
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa hawa ng'ombe aliowagawa ni wamaziwa au? kwanini hakuagiza tu mkuu wa Wilaya agawe hao ng'ombe?
    Pili au ameenda kupiga kikombe cha babu tena nini maana alienda na gia ya kufungua unyayo wa Binadamu.....
    haya bwana JK na maamuzi yako....
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Angel Msoffe!

    Chanzo tena ya nini wakati nimeangusha kitu kama ilivyokuwa?
    Ama unafikiri nimedanganya JF?

    Hapa Mi nafikiri baadhi ya wanainchi wameenda kurudishiwa kodi zao.

    Mungu awape nini?
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi nilifikili ni ng'ombe na hela tsh 2500/-. jaribu kuedit heading yako.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kugawa ng'ombe?! yeye kawatoa wapi hao ng'ombe? Sijakuelewa!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lazma niulize mana juzkati hapa vasco dagama alisadikika alikua marekani na sijajua kama alisharudi
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Leo kapata kavuta upepo mwanana wa Mount Meru.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hbr nilizonazo ni kwamba hao ng'ombe wanaogawiwa wafugaji ni ng'ombe wa kienyeji walionunuliwa na wizara ya mifugo yenye thamani ya bilioni 2 na wanajaribu kuwanusuru wafugaji wengi waliopoteza ng'ombe zao wakati wa ukame ule ulioikumba Taifa miaka minne iliyopita.

    Na bila shaka hata kesho ataendelea na zoezi hili sehemu nyingine!

    Habari zaidi mtazipata!
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Huyu mtu hana lolote nchi imemshinda, je hamna mayai viza hapo tuje na ungo tumrushie? Badala ya kushughulikia suala la umeme yeye anatumia propaganda ya kugawa ng'ombe, kwa nini asigawe then aje kugawa sasa?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu ni JANGA kwa Taifa letu!
    Hakika mwisho wake waja tu!
     
  12. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa vile rais wetu anawajali watu wote ni sawa pia akiwagawia wafugaji ng'ombe maana nao ni sehemu kubwa ya waliompa kura wakati wa uchaguzi mkuu
     
  13. ZENITH

    ZENITH JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kila kaya itapata ng'ombe watano,majike manne na dume moja(sourcesTBCone na STAR TV),mimi nawashauri wapokee hao ng'ombe but donchi kubeba.
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Anafunika jua kwa ungo,tunamshukuru kwa kutupatia ngombe,ila kura zetu ajaribu kuzisahau kabsaaa,tunatambua kuna mambo mengi ya msingi zaidi ya hao ngombe ambayo anajaribu kuyaficha mfano pesa za EPA alizokula na wale wezi ni zaidi sana ya hao ngombe Richmond imekula ngombe wangapi kupitia mikono yake?kagoda,meremeta,and all the shit?black is black dude,don't waste your time. Trying to dry the shark in the deep sea,let bygone be bygone and so on.
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli kazi JK anayopenda na anayoweza kuifanya kwa umakini ni kuomba misaada na kugawa misaada. Huyu jamaa alitakiwa afanye kazi Red Cross kama Field Officer angemudu vizuri sana.
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhe Rais katimiza ahadi yake ya kufidia wafugaji waliopoteza mifugo kwa ukame
    Anastahili pongezi kwa hili.
    OTIS
     
  17. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Rais anajali wananchi siyo kama kina Mbowe wanaokula posho tu.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hao wasaidizi wote kwann wasifanye kaz kama hizo.
     
  19. p

    panadol JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiyo kiongozi ameatoa uhuru wa kuongea kwa kila mtu na yuko karibu na wananchi kwa kila jambo anawapenda sana watanzania wote yuko pamoja nao katika shida na raha,Raisi msikivu ata kambi ya upinzani bungeni wamethibitisha hilo,hongera sana Jakaya M kikwete mungu akubariki sana kwa mazuri yote wachache tu hawajuhi mazuri yako na si kama hawajuhi kweli wanajifanya wanapotosha umma ila watakukumbuka utakapomaliza uongozi wako,CCM daima!
     
  20. p

    panadol JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiyo kiongozi ametoa uhuru wa kuongea kwa kila mtu na yuko karibu na wananchi kwa kila jambo anawapenda sana watanzania wote yuko pamoja nao katika shida na raha,Raisi msikivu ata kambi ya upinzani bungeni wamethibitisha hilo,hongera sana Jakaya M kikwete mungu akubariki sana kwa mazuri yote wachache tu hawajuhi mazuri yako na si kama hawajuhi kweli wanajifanya wanapotosha umma ila watakukumbuka utakapomaliza uongozi wako,CCM daima!
     
Loading...