Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ndan ya jiji la arusha mchana kweupee

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ANKOJEI, Oct 30, 2012.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Haya tena kila uchao raman ya kisiasa inabadilika. JK atakuwa arusha kuzindua jij la Arusha. Nan anasema jk anawaogopa wa Arusha?
    Source mnara wa mwenge unapigwa rang na majukwaa yanajengwa.
     
  2. mozes

    mozes Senior Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha umbea w2 wa Arusha sio wagomv kihvyo
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Na Lema atakuwepo na wataonana pale...tunasubiri kwa hamu sana uchaguzi wa marudio tuone nguvu ya CCM/EL na Mtandao kama watalikomboa jimbo nyeti lile
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunamkaribisha kwa ushindi wa chadema daraja mbili!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usiogope tutakuletea na picha ya tukio zima, ili ufurahi zaidi.
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Arusha ni hot cake mazee lakini wataimezea mate weee, halafu badaye watakiri Lema ni mchawi!
    Chezea chadema wewe!
     
  7. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,463
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    26% ya watu wa Arusha hawajui kusoma wala kuandika - ITV


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Halafu Jf hakuna kuchuja taarifa, manake akiongea uharo tunaurusha kama ulivyo
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baba Kikwete karibu Arusha. Sisi wote ni watiifu kwako mioyoni mwetu ila ni watukutu midomoni mwetu. Baba tunaishi kwa kufanya hivyo, tukikupongeza hadharani tutakosa riziki. Wapinzani hatukupingi, tunakubali utendaji wako.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Lema hawezi hata kumsogelea JK hana cheo chochote Arusha.
     
  11. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu.....litapita hilo swala
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ndo maana tukienda kupiga kura tunapiga kwenye bendera ya chama badala ya kwenye kiboksi.
    Chezea watu wa Arusha wewee. Tunajua chadema ni vidole viwili na sisiemu ni jembe na nyundo.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wow!Ni furaha kubwa kufahamu kwamba more than 50% wanajua!!Tutahakikisha hao 26% wanajua kusoma na kuandika baada ya uchaguzi 2015!!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jk anamheshimu Lema..........wanasema Lema ni Isiraeli mtoa roho ya ccm
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    hatujui kusoma....sawa.....upo sahihi.......lakini tunatambua haki na tunajua ukweli ulipo........heri yenu kwenu kule Msoga wote mna PHD na maisha bora kwa kila mtu......
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    halafu kamanda pole kwa kazi.......hatujapongezana ujue.........
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Fkn childish.
     
  18. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,020
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    mmh!huu sasa uchokozi,ngoja wenywe waje.
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Halafu selaa huyu mdafanga niajeniaje arifu? anataka kuleta zipi tena sistaa? mbona masela wa ngalimii wakiamua wanaweza kwenda mpaka magogoni?
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    oi oi oi....niaje man....long time kichizi....nini mbaya arifu.....?
     
Loading...