Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK naye avuliwe gamba kwa tuhuma za kuhongwa suti!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LordJustice1, Nov 25, 2011.

  1. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Naona katika Chama cha Magamba wana utaratibu wa kuvuana magamba mara baada ya kutuhumiwa! Mimi naona JK naye avuliwe gamba kwa tuhuma za aibu za kuhongwa suti na wamiliki wa Kempinsky! Tuhuma za kukwapua mafungu ya EPA ya kumsaidia kuingia kwenye Jumba letu la Magogoni tutamsamehe bure!
    Nawasilisha!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii ishu ya suti ilimpatia ban mkuu Amiliki.. ngoja waje makada wa ccm wajibu hoja..
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    napita tu ila changanya na zako
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mnh sijui ka itadumu hadi mchana hii,hebu tungoje.
     
  5. r

    robert palice Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahat mbaya nimeandka ila cna lolote
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani haya mambo yalianzia WikiLeaks, sasa mambo ya BAN yanatokea wapi? Au wanaostahili kuvuliwa magamba "kwa tuhuma za ufisadi" wametajwa kabisa kwa majina kwenye Katiba?
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu wanahofia BAN ndio maana hawachangii, kaaazi kweli kweli!
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huo ni uzushi,ni chuki binafsi unaolenga character assasination.JK HAWEZI KUHONGWA SUTI
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    WikiLeaks anamchukia JK? (umekusudia kutuchekesha au unatetea kitumbua chako kwa machozi?) Labda utusaidie kutuelewesha wanafahamia wapi. Mimi sidhani katika mamilioni ya watu duniani na umaarufu wao, WikiLeaks wamchague ******, kawakosea nini?

    Lkn usijali man, hauko peke yako. Na kudhihirisha wingi wenu, kura zilimrudisha magogoni. Naionea tu huruma CCM siku mtakayopata akili, sijui nani atawapigia kura
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Ahongwe mara ngapi, hata kuchakaa zimeshachakaa,we vipi umetumwa?
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JK ana "character" ipi yenye thamani ya kuwa assasinated na Balozi wa Marekani?
     
Loading...