Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Natambua serikali kuwa ni moja ya watuhumiwa na kujichunguza ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUV ACTVIST., Jul 2, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jk kulikiri kuwa serikali ni moja ya watuhumiwa wa utesaji wa Dr ulimoboka kisha kuagiza vyombo vya dola kuichunguza serikali imekaeje wadau? inawezekanaje serikali kujichunguza yenyewe? JK kushindwa kutoa tamko juu ya tume huru kwa maoni yangu ni ushahidi mwingine ya kuhusika kwake kwenye hili tukio.
     
  2. m

    msapwat Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hapana,hapana,jamani.sidhani kama mh.rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania anaweza kuhusika,kumbuka kuwa yeye ni kiongozi wa nchi tena muadilifu katika utendaji,jamani tusimsingizie kila jambo amehusika,llaaaaaaaa'namtambua vizuri mh.rais
    KUBWA ZAIDI JE KUNA USHAHIDI GANI WA KUAMINIKA KUTOKA KWA HUYO DR. KUWA AMETENDEWA UNYAMA?
    Kama ni mzushi je?
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tuwekee basi na hiyo quote ya JK akikiri hivyo
     
  5. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    "Natambua kuwa Serikali nayo inatajwa katika orodha ya wanaotiliwa shaka" Swali hapa ukishatambua kutiliwa shaka, unajichunguza mwenyewe?
     
  6. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna kosa kubwa kwenye hii hotuba ya Raisi kama kuweka wazi kua serikali nayo ina hisiwa kuhusika .
    Kwamtazamo wangu hapo ndo ameweka wazi kua kumbe watuwengi wanahisi kua serikali ilihusika .

    Nakumbuka kunamsemo wa waswahili unaosema lisemwalo lipo kama halipo laja. kwani nimatukio mangapi yautekaji yametokea na je ulishawahi sikia Raisi anasema yamehusishwa na serikali ama hata na chama? why only this ? kulitekwa watu igunga wakatekwa watu Arumeru akauwawa mtu Arumeru lakini uliisikia akikiri kua watu wanhisi ni serikali ?

    Na kama yeye mwenyewe katambua kua watu wana hisi kua serikali inahusika sasa itakuaje tena wao wanafanya uchunguzi je hao walio kua wana hisi kua serikali inahusika je wata amini ripoty ya serikali ?

    wataalamu wamambo wanasema ukitaka kujua mtu anakudanganya sikiliza kwamakini anachoongea na fuatilia neno hadi neno kwa makini utagundua ukweli . Nahuo ndo ukweli alio sema JK
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nani?Yule dhaifu?
    Sasa ninyi mlitaka asemeje,maana upeo wake ndipo ulipo ishia!!
     
  8. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tulitaka atuthibitishie utayari wake kushughulikia swala hili kwa kutangaza tume huru, tena iwe huru bila kutia shaka.........
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Kwa kutambua hilo tunaomba JK awalete SCOTLAND YARD ili tujue mbichi na mbovu. Kenya waliwahi kufanya hivyo wakati wa kifo cha Ouko, it is not something new.

    But hang on little bit, this is a wishful thinking, JK by doing so is like shooting himself on foot.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Serikali ndio wanahusika hiyo haina ubishi
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kajifanyia mwenyewe unyama,,,,,,,?swali kwako mdau
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bajabiri za masiku mkuu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni uadilifu gani huo unaosema anao KJ? Kama angelikuwa mwadilifu ameshindwa vipi kuwawajibisha wanaomchafua kwa utendaji mbovu na ufisadi wa rasilimali za nchi yetu? (Hiyo ni dalili kuwa anashirikiana nao au anawatumia ktk kuiibia nchi). Kama ni mwadilifu ameshindwa vipi hata kulitatua tatizo la Madaktari ambalo kubwa ni kuboresha mazingira ya mahospitali na vitendea kazi vyake? (Huyu unaweza kusema ni mzalendo kwa nchi yake?) Mbona kama ni muadilifu anatajwa katika kashfa kama za Richmond na Dowans ambazo alisema hawafahamu wamiliki wake lakini walipokuja tu nchini walifikia ikulu? (Kama kweli hawafahamu wamiliki wa Dowans mbona aliamuru ilipwe tozo kutokana na hukumu ya mahakama?)
     
  14. m

    msapwat Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    uadilifu wake ni pamoja na kusimamia amani ya nchi,
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa unaejitahidi kumsafisha unajisumbua tu wala usihangaike, halafu hapo kwenye red umewaza kweli?
     
  16. I

    Imaima Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye Red! kung'olewa meno mawili na kucha bila ganzi sio ushahidi wa huo unyama? wa taka ushahidi gani weye?
     
Loading...