Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK nae kujivua gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Jul 16, 2011.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Mbona sijaona waandishi wa habari wakimfuata Mhe JK na kumuuliza nae lini atajivua gamba.
    Wameng'ang'ania Mhe Lowassa ambaye alishajivua gamba mwaka 2008.

    Aliyebaki kujivua gamba kwa tuhuma za ufisadi na mkuu wa kaya tuu Mhe JK basi..


    Uchaguzi uitishwe tuwape CHADEMA nchi.

    Kwishnei..

    Aksanteni Saaaaaana.
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kula kwanza kabla hujavuta bangi lasivyo hii ndio madhara yake.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kuitisha uchaguzi tena leo hii hakutoshi kwa vile tulikuwa na uchaguzi mwaka jana tu; inabidi sasa uonegee na Tume ya UCHAGUZI kwanza kwa vile ndiyo iliyomtangaza K.I.Kwete kuwa ni ndiye RisAiSI pekee ya kutumaliza kihalalai.
     
Loading...