Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk nae aweka historia?9/12. Ni siku ya itiqaf maalum kupinga hotuba ya jk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Sep 9, 2011.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wakati sisi tunaelekea uwanja wa taifa kufurahia uhuru na amani aliotuachia nyerere na kuendeleza kikwete .waislam wamepanga ni siku ya kukesha msikitini kumuombea JK kutokana na hotuba alioitoa siiku ya eid ambayo imewauzi waislam.tayari waislam mbali mbali kupitia taasisi zao zimeandaa dua hiyo
    hii itakuwa mara 2 kwa kiongozi wa nchi kuingia katika malumbano hayo baada ya mrema kukaliwa itiqaf kama hiyo.

    SOURCE: SAUTI YA WAISLAM (ANNUR)
     
  2. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    crap!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...