Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK na ziara zake kwenye Wizara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by taffu69, Mar 15, 2011.

  1. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kuna taarifa kuwa leo JK ameanza ziara kutembelea wizara zote. Kubwa nililoshuhudia ni msongamano wa magari kipindi cha mchana kwenye maeneo ya katikati ya jiji wakati alipokuwa anatoka Wizara ya Fedha kwenda Ofisi za Mamlaka ya Mapato na kilichotokea ni magari kushindwa kutembea kwa zaidi ya saa nzima.

    Jambo la kujiuliza ni kama ziara anazofanya zinaongeza tija katika utendaji na ukuaji wa uchumi wetu ama ndiyo ile ilimradi siku imesogea.

    Kama ni muhimu kukutana na watendaji wa hizo wizara, haiwezekani watendaji hao kwenda Ikulu mna kutoa taarifa husika badala ya JK kuanza kuzunguka kila kona na msururu mkubwa wa magari jambo linalosababisha usumbufu mkubwa kwa wakazi wa jiji kwa ujumla?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Sio msongamano barabarani hata huko bandarini kazi zimesimama
     
  3. A

    Awo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Bogus President we have!
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kipindi kile Makamba akiwa Mkuu mkoa DSM, basi ndo alikuw wa kufukuza arudi kijijini kwao.
    Kwenda wizarani uta achieve nini, anasaini kwenye kitabu cha wageni, sijui anaulizia kazi zinaendeleaje, sjui anakagua makambrasha ya malipo ya wafanyakazi hewa, tenda hewa, kongamano na warsha hewa na .... sijui approach yake ikoje?
    Na anaridhika kuwa sasa amemaliza wizara ya miundombinu, elimu, fedha sasa naenda wizara ya nishati....sijui atahoji bado hamjanunua mitambo ya dowans?
    Ni kama katuni za Tom&Jerry.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hajui afanyalo. Alipoingia awamu ya kwanza aliwaita hadi wakuu wa wilaya akawapa eti semina elekezi. Matokeo yake ni nini zaidi ya kuongeza ufisadi na kutumia pesa ya serikali bure kwa semina ambazo hazina tija. Mwache azidi kututesa.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jana alikuwa wizara ya fedha then akaenda TRA, alipata kusikiliza kero za wananchi wateja wa huduma za TRA bt cha ajabu hakuzitolea majibu!
     
  7. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Kufuatia JK kuanza Ziara za kutembelea Wizara na Taasisi mbalimbali za Umma kuangalia utendaji kazi na performance kwa ujumla, inahisiwa kuwa idadi ya wachangiaji kwa kipindi hiki itashuka kufuatia wale walioko katika public service kujifanya wako busy na ujengaji wa Taifa wakihofia wasije kutwa wakiwa busy na JF, twitter, fb nk.
    Wacha sie tusio waajiri wa jk tuvinjari-Any time, any where we are in touch!
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    karibu sana..........mkuu
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kaibu naona umeingia leo, au ndo kuja na id nyingine?
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kuwa busy kutoa michango humu JF ni kazi kubwa sana na tena ya kuleta maendeleo kuliko kazi hizo za maofisi ya public service.....!
     
  11. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Nimekaribia-samaleko!
     
  12. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Nimekaribia, Mipango tu ilikuwa mingi japo haikuwa na manufaa, ndo maana nimechelewa kuja humu
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama cwaelewi vile ngoja nikapate Kahawa kidogo kwanza.
     
  14. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyo jk ndo anajifanya yuko busy .... hajui hata priority zake ni zipi.
    Anapoteza resources nyingi sana kwa ziara zake za kipuuzi zisizo na tija. Ina maana ameshindwa kupata feedback kutoka kwa watendaji wake akiwa ofisini kwake hadi akapotezee watu muda wa kufanya shughuli zao?
    Just imagine manhours lost : kufunga barabara na kusababisha watu kushindwa kuendelea na majukumu yao; pia watu wanaondamana naye ni wengi na hawafanyi chochote isipokuwa kuunga bogi.
    Na maofisini hukuo aendapo ana disrupt shughuli zote ili watu wamsikilize.
    Anaemzuga hasa ni nani ili aonekane ni mfuatiliaji kumbe ni mzembe tuu. Pathetic !!
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu....nashukuru kwa kuwakilisha fikra zangu pia
     
  16. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    JK kutembelea ofisi za Wizara zilizoko DSM haisaidii na wala hawezi kuona ufanisi ulivyo kama anasahau Ofisi za wizara mbalimbali zilizoko mikoani na wilayani. Ni ahibu kukuta ofisi za erikali Wikani na mikoani wafanyakazi wanatumia mabenchi kama viti vya ofisini. Afike huko ajionee nchi yake anayoiendesha.
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Nani kakwambia, kwani anakuja kwenye Laptop yangu? isitoshe ni siku moja kwa wizara na tupo ktk wizara mbalimbali.. Hatutishiki na hilo, usihofu kazi tunachapa na jf tunachangia!
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    My Boss ameshapiga marufuku JF ofisini kwani kampuni hii imefaidika na ufisadi wa EL
    yaan ukifumwa tu lazima umtajie ID yako hapohapo na ole wako uwe umemkandia EL
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.... sasa unafanyeje
     
  20. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 700
    Trophy Points: 280
    Duh! Kweli Bosi unaye!
     
Loading...