Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk na woga wa wagombea kutoka bara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Warue, Aug 23, 2012.

  1. Warue

    Warue Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mara nyingine tena Jk amevunja katiba ya chama kwa kulazimisha maamuzi yasiofuata katiba na demokrasia ndani ya chama. Ikumbukwe kuwa Uozo ndani ya bunge la sasa imetokana na maamuzi ya JK ya kuzuia uhuru wa kugombea nafasi ya spika mwaka 2010 wakati wa uchaguzi wa spika. Sifa ya mgombea mwanamke alileta kwa lengo la kumkwepa Samwel Sita na hivyo tukapata spika mlinda mafisadi na uozo ndani ya serikali.

    Safari hii wagombea wa nafasi ya mwenyekiti UVCCM taifa kutoka Bara wamezuiwa kuchukua fomu za kugombea eti nafasi hiyo ni maalum kwa watu wa zanzibar. Ikumbukwe kuwa mwaka 2008 nafasi ya mwenyekiti uvccm taifa ilipelekwa zanzibar kabla ya mshindi wa nafasi hiyo kuvuliwa madaraka baada ya kutofautiana na mtoto wa Rais. Haiingii akilini kama sifa za mgombea inaweza kuangaliwa kwa mahali anakotoka, hii ni kinyume kabisa na katiba ya chama na hata demokrasia ndani ya chama. Kwa mtindo huu, ushindani ni sifuri na hivyo uwezekano wa kumpata mgombea mwenye uwezo no mdogo sana. Wanachama amkeni! chama kinazamishwa kwa maksudi.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    We ulitaka kugombea wewe,tena umetumwa na mafisadi na fomu wangekulipia.
     
  3. m

    manduchu Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kamulize nape atakukumbusha ya 2008.
     
  4. T

    Thesi JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Who cares about ccm? to hell!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kama ni kweli kuna mushkeli hata kama CCM ni habari ya zamani sana.Kwani si halali kufanya hivyo na inaleta tafsiri km hizi:
    -Vijana wa zanzibar hawawezi shinda wenzao wa bara wakiwepo.

    -Ni kinyume cha katiba ya nchi na hata ya CCM wenyewe.

    -Inawapa wazanzibar na wabara tafsiri mbaya sana.(suppose mtu akachukulia kuwa si kuwa ilikuwa na na lengo la kupata mzazibar, bali la kuongeza uwezekano wa kupata muislam? ).Responsible leader anahitaji kuondoa mazingira ya doubts.Kama sababu ya kumchagua Makinda, sababu ya kumchagua mwanamke haikuwaingia watu akilini na kuleta tafsiri kuwa walimweka kwa maslahi ya Serikali.

    Hii pia inaashiria right away kuwa kuna kutoaminiana katika CCM na inaelekea kuna kambi moja imejiwekeza vizuri,kiasi cha kuwafuta kabisa wapinzani.
     
  6. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    chama cha wafu, mwenyekiti dhaifu,waziri mkuu asiyejua hata madaraka yake ni yapi,katibu mkuu kilaza
     
  7. f

    flx109 Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dead political part (ccm) as they wishes. let 'em do it!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    To hell the shit CCM, "once they are done to scavange their party, they will turn their back to our wives".
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata watoe form kwa wanyarwanda ..who cares CCM?
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huo ndio utaratibu tuliojiwekea... tulizeni boli!
     
  11. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hujui jk ni mwanachama wa cdm?
    Hii yote makusudi ili cdm wasonge.
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu mkweree amefanya hicho chama ni chake kana vile alikianzisha yeye,kwani amekifanya kama bustani yake ya kule Msoga; anafanya analotaka na nyie vilaza wa magamba ngojeni hapo 2015 atawaambia mgombea wenu ni ASHA ROSE HAKUNA MTU MWINGINE KUCHUKA FOMU!!
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Waache wafu wazike wafu wao!
     
  14. s

    salehe Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    inavyo elekea ifikapo 2015 atasema ni zamu ya Rais kutoka Zanzibar baada ya yeye kupata!!!
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo ndiyo maana kila wkt anatumia maoni mawazo na sera za cdm?
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    anatimiza malengo yake ya kumweka mgombea muislam kutoka zanzibar sababu kushinda chaguzi ndani ya ccm ni lazima upate sapoti ya uvccm..kamati zao kuu sijui cc nako aliwaweka wazanzibari kibao ambao automatic ni waislam...niite mdini ukitaka lakini mdini ni jk...
     
  17. m

    mharakati JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    uchaguzi ndani ya CDM lini? nataka kuchukua form za NEC ya CDM
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Zidumu fikra za mwenyekiti
    zidumu fikra za ******
    ccm oyeeeeeeeeee........................!
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Uwe unachuja pumba zako kwanza kabla hujazimwaga hapa.

    Umetumwa na Samwel Sitta?
     
  20. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    unalalamika nini wewe?kwani ccm baba yako au mama yako?yani huwezi kuishi bila ccm?chama lenyewe linakufa wewe unapiga kelele.toka nje uone mwanga wewe.people power
     
Loading...